Tin Khẩn về DIG!

Ý lãi dig to rồi anh Cá nhé :slightly_smiling_face:

Cá Chim lợn :face_vomiting:

Fcn thì ko bằng đc dig rùi, dành cho hội gà mờ như tôi thôi :wink:

1 Likes

Nó lãi nhất là flc em à :grinning:

Trên này tin làm gì , thiếu gì nói 1 đằng xằng 1 nẻo

1 Likes

Ý toàn chim lợn thôi, Ý giỏi phết đấy anh Cá ạ.

Cầm cổ còn chim lợn chính cổ mình cầm còn chả ngại miễn có hìu

1 Likes

Bác siu ơi là bác siu, 1,2 cá nhân chim lợn, vài chục nhỏ lẻ trên này bán ko ảnh hưởng đc tới giá cổ phiếu đâu. Lên trên này chém gió cho vui thôi

1 Likes

Nó giỏi mà… Chim lợn flc thì doanh nghiệp hủy niêm yết, chủ tịch đi tù, quay sang chim lợn dig cái a7 đi bụi. Đẳng cấp :wink:

Thì tôi vẫn nói tiêu chí từ xưa đến nay là lên đây chém gió vui chơi giải trí , chửi nhau cũng vui mà

1 Likes

Dạo này ít chửi nhau em thấy vui hơn anh ạ. Mong các anh tạo dk giúp đỡ cho anh Jean hoàn lương. Em đội ơn! :pray:

1 Likes

Trên website của DIG cũng đã có: GIẢI TRÌNH THÔNG TIN DỰ ÁN KHU ĐÔ THỊ MỚI BẮC VŨNG TÀU QUY HOẠCH THIẾU DIỆN TÍCH NHÀ Ở XÃ HỘI

thế các bác cho em hỏi mai có giá 18.5 để múc ko vậy

Sợ anh jean PR lắm. Bác gỡ ngay giúp em bác @jean . Cổ đông DIG ko muốn bác pr chút nào

Không.
Múc giá ato hoặc tím (diễn biến ato) trong phiên anh đé.o biết :joy:

1 Likes

Càng giải trình càng lùa gà vào nồi nước sôi vì bản chất nó giảm có phải vì tin kết luận thanh tra mới ra đâu, nó giảm vì LÁI RA HÀNG phân phối rồi !!!

2 Likes

Úi anh em cổ đông cám ơn bác q tâm tiện hỏi sao bác lo cho anh em thế? Và bác đang đtu mà nào ạ

2 Likes

Vô đây để biết mua mã nào. Lý do thực sự DIG sàn đây, không liên quan vụ thanh tra!!

1 Likes

Dạ bác cứ trả lời giúp anh em câu hỏi của e ạ. Cám ơn bác lần nữa

1 Likes