Tin sốc ! A7 chuyển sang Lào đánh chứng

Bữa có thằng bảo x50, bảo nó show xem chơi thì nó biến mất luôn

Cứ canh đúng bện cắt tiết. Thì chẳng cụt

DIG. Giai đoạn này là mua dần. Chứ ko phải sợ hãi.

Chia sẻ. Sự nhìn nhận, ae cùng kiếm ăn.
Chứ mình cũng chẳng có nhu cầu lùa ai.

bác tốt bụng quá, e lại hâm mộ thêm 1 ít :rofl:

Chứng mõm never die :see_no_evil:

Tuần rồi, mình cũng mua thêm.
Tuần tới cũng vẫn là mua. Chậm rãi.
Dục tốc, bất đạt.

Kêu gọi họ hàng hang hốc mua mỗi ngày 1 tí bác ạ, giàu đc thêm tí lào hay tí đó :rofl:

Lãi khủng như VHM và VIC sao cp vẫn cắm đầu nhỉ?

Định chim chóc. Ròi vô la liếm ah.
Như những đứa đốn mạt

mấy thằng ku trẩu giọng lưỡi như mày tao lạ gì, năm nay thắng nớn 10 nần lị :rofl:

Đến M CÒN muốn vả mõm mày này ku

Thua lỗ nhiều, quẫn trí. Cắt đúng bện. Mong dig về dưới 10, là ngu xuẩn. Dig hồi lại ko dám mua, đúng là con c hó dại.

Úi mấycon cún nick ảo ăn bả mà nửa năm nay vẫn quanh đi quẩn lại mấy con này. Bọn nó hèn lắm

1 Likes

Đấy là mấy thanh niên ,mới chơi lên ảo tưởng x5 x6 và luôn tưởng kiếm được tiền từ thị trg chứng khoán thôi bác. Chứ đầu tư thật họ chấm dứt từ mốc 1500 rồi bác. Cuối năm ngoái khuyên dc 1 số anh em ,nghỉ ngơi … Bác cứ làm những điều tốt giúp mọi người ,cuộc sống luôn an nhiên ,bản thân luôn phát triển.nâng tầm nhìn tương lai càng rộng mở. Tài sản luôn gia tăng

1 Likes

doanh nghiệp bắt tay với lái thao túng tùm lum. ngoại nó cũng sợ mấy a vn 1 phép

Lỗ thì cũng lỗ rồi, bây giờ tôi chỉ quan tâm là Bưởi thu mỗi người 170tr/1 khoá mà Bưởi dạy sai cho người ta, vậy Bưởi có trả lại tiền không ?

Giờ muốn tốt cho mọi người ,đưa ra lời khuyên cũng rất khó. Bác có đầu tư cũng lên bảo trọng có đầu tư nhiều nhất 20% và lên kế hoạch cho mọi tình huống …

Bác nói cũng chuẩn đấy. Cổ đông nhỏ lẻ tán gia bại sản…tên nào chuộc lợi phải lôi ra cùng gánh chịu với cổ đông

Không có thuốc nào giải độc hết, chỉ có thuốc thua lỗ để giải độc cho những người khờ khạo, bị đưa vào hệ thống, góp quỹ, lập nhóm. Khi kết thúc sóng phân phối họ mới biết “Ngu thì phải trả phí mua kiến thức, kinh nghiệm trên TTCK”. Lúc đó họ mới tỉnh ngộ TTCK đi đâu cũng đầy cạm bẫy, nhưng đã muộn.

Như một quy luật, hết lớp F0 này lại có lớp khác mọc lên. Một số ít F0 tốt nghiệp được trường chứng, kết thân với cao thủ và nỗ lực học tập để trở thành quái thủ, tồn tại trên thị trường nhiều năm. Tuy nhiên, đa số không trở lại chiến trường sau khi bị sóng lớn vùi dập, họ sợ. Vài năm sau, lại có một thế hệ F0 mới đông và hung hãn khi có một cơn sóng thần mới hình thành. Vòng lặp lại tiếp tục.

Một số ít NĐT F0 may mắn mới nhập chứng trường được cao nhân thực sự trợ giúp, định hướng cho họ cách học và kiến thức đúng ngay từ đầu để luyện công thì tránh được mồi câu “Làm giàu nhanh của hệ thống đa cấp”. Nhưng số này rất ít và phải có duyên may.

1 Likes