Tin sốc ! A7 chuyển sang Lào đánh chứng

Gải thích tại sao Anh nó lạm phát cao, bảng anh mất giá mà nó vẫn hỗi trợ 250 tỉ?

do chú k biết tại sao nó tăng lãi suất nên là cứ làm theo thôi, thấy ai làm gì làm theo thôi phải k?

Thị trường nó xấu thì con nào chẳng toi các bác ơi

2/12/2022 có thông tin về room tín dụng 2023,chờ xem :rofl:

Sắp tới CEO & DIG về mệnh thì A7 chắc ko còn sức để gào nữa đâu

giữ dn nào yếu kém thế, à thôi bác đúng rồi, em thua

Nhà có 4 cửa hàng trong đấy 2 cái yếu 2 cái khoẻ thì gọi vốn bao giờ cũng dễ hơn đúng ko?
VN cũng thế thôi, có hàng trăm nghìn DN thì FDI nó rót về nhiều hơn. Giữ đc cái nào hay cái đấy, ko giữ đx thì thôi cho nó tự phá sản

Xiết room TD, tăng LS sẽ thanh lọc đc DN yếu khoẻ ngay thôi. Giờ việc của các chú là xem DJ nhiều vào mà nắm đc thế giới. Giờ chỉ mong EU Mỹ Nga hạ nhiệt bớt đi đến thoả thuận cho dân toàn TG đỡ khổ. Thằng nào cũng căng thì chỉ thiệt hại thêm thôi

Thằng DJ đang phản ứng cực mạnh trc việc Nordstream 1,2 bị phá và lo sợ chiến tranh hạt nhân đấy

Ngủ đi e, mài đang làm j vậy

1 Likes

soạn hành ní mai 7h ra bến xe đi lào rồi a,

Múc tất tay giờ này còn sợ gì nữa.

Hôm bán Dig 33 mua Dxg 26 giờ ngon ăn ha

1 Likes

Đi ra đường cẩn thận xe đụng nhé cụ

TT rác, thao túng rồi
Chạy thôi !!!

Bác đừng trêu nó nữa. Nó đang run lắm rồi

1 Likes

chính xác. vay ngân hàng giờ hỏi 5 ngân hàng thì 4 báo hết room, 1 ngân hàng thì còn nhưng phải mua bảo hiểm:)) mà cũng không cho vay được nhiều. dân giờ khát vốn, muốn vay cũng chả vay được.
ko bơm, ko nới thì chết sặc tiết

Xin trân trọng giới thiệu với các anh em cổ đông chiến lược + trade trong chứng trường
1 cao thủ tuyệt thế với chiêu thức “ ỉa vào ban thờ mình đã từng bái lạy đó là :Nguyenvanphuoc . Biệt danh: Phước mõm

5 Likes

Sao nhiều thằng nó nhục thật

1 Likes

Các bác cứ dọa KT vĩ mô xấu này xấu nó, phán các kiểu con đà điểu. Rồi, báo cáo KT 9 tháng của CP ra sao:

1. GDP quý III tăng 13,67%, theo số liệu Tổng cục Thống kê vừa công bố sáng qua. Nhờ đó, GDP 9 tháng đạt 8,83%, cũng là mức tăng cao nhất cùng giai đoạn của 12 năm qua.
  2. Vốn FDI 9 tháng đầu năm đạt 15,4 tỷ USD, tăng 16,3% - đạt mức cao nhất 9 tháng của các năm kể từ 2018. .
  3. Với xuất nhập khẩu, số liệu cho thấy trong 9 tháng, tổng kim ngạch xuất, nhập khẩu hàng hóa đạt 558,52 tỷ USD, tăng 15,1% so với cùng kỳ, trong đó xuất khẩu tăng 17,3%; nhập khẩu tăng 13%. Cán cân thương mại hàng hóa 9 tháng năm 2022 ước tính xuất siêu 6,52 tỷ US (cùng kỳ năm ngoái là nhập siêu khoảng 5 tỷ usd).