Tin sốc ! A7 chuyển sang Lào đánh chứng

L14 thì phải rơi về vùng 3x, dig 15 ceo 12 thì mới là vùng giá tạm đúng

@QuangCo thánh lùa gà còn giữ hay đổ bô vào đầu các con gà rồi.

2 Likes

Haha thật hả bác :joy::joy: tôi tưởng nhảy cầu hết rồi chứ

1 Likes

Giọng văn sặc mùi đa cấp, đúng cái lò đa cấp 7 mõm

1 Likes

Mày cẩn thận chính đồng đội của mày xiên mày đấy. Lùa bọn nó vào cổ tốt mà chia 10 lần chưa đến 1 năm à. Bố mày nói cho những con gà tỉnh ngủ, còn lũ lùa gà như bọn mày thì đáng bị băm thành 100 mảnh.

Sáng nay tỷ giá usd tiếp tục tăng 10 điểm số vơi hôm qua thầy A7 ạ. Khả năng thả trôi như thầy đã báo trước. Chiều mà lại tăng thêm vài chục điểm nữa thì ối dồi ôi. Này thì nèo tỷ giá à

Nhảy cầu là đám ăn theo nói leo đu cao chứ đệ ruột A7 chưa đến mức phải nhảy cầu đâu chúng nó tháo từ thuở nào rồi, ngu ngơ thì chết thoai.

1 Likes

Cổ tốt thì ko phải nói nhiều, cho chim lợn thoải mái. Vấn để của con zai là ôm cứt lại tưởng ôm kim cương, kakaka

Đánh chứng định giá ko biết, điểm mua điểm bán ko biết, 12x chân sóng thần thì mang tiền đi cúng thầy là đúng rồi, trách ai bây giờ trách mình ngu

Vậy đó, có thể cổ bds sẽ tiếp tục tìm đáy. Nhưng ko quá 3 tháng nữa đâu, khi mà ko giữ nổi tỷ giá, fed còn 2 đợt tăng ls thì vnd sẽ ra sao. Trượt dài … H xác chết đầy đường mà ko diều hâu sợ này sợ lọ thì làm ăn đc j. Dùng tiền thịt thì chấp hết nhé, nhặt xác chờ ngày tái sinh.

Chán các thanh niên theo A7 nên kỳ thị người ôm tiền, CS lúc thăng lúc trầm, ra trận lúc tiến lúc lui, có những thời điểm ôm tiền mới là đang tích lũy cơ hội là thượng sách, các thanh niên lười học ít kinh nghiệm cứ ăn theo nói leo bảo sao chết vẫn ko hiểu vì sao.

Con ceo đếm cua từ 2015 ko có lợi nhuận, giờ về giá cũ thì lại phải chờ 10 năm nữa để 7 lùa lũ gà mới, chứ lũ gà cũ nó ỉa vào mõm

Uh, ông cứ ôm tiền đi. Ko hối hận đâu.hiiii

Lên Hoả tinh mà lùa gà vào cổ đất ngon đó 7

Pic nay chim lợn nhiều vậy. Kaka

Qua đây không kỳ thị người ôm tiền hay ôm đất, qua chỉ muốn nói ôm gì thì ôm đừng đặt tư duy của mình để làm chỉ nam cho thị trường vạn vật hiện tượng luân hồi lúc thăng lúc trầm đừng ám thị bằng lối tư duy chỉ một chiều.

Toàn những gương mặt chim lợn thân quen làng CK kaka

ĐM Thánh này hô L14 múc giá 250 lỗ về nó nuôi, giờ này im mẹ rồi, mấy em gái múc theo nó giờ tan cửa nát nhà.

Bọn ăn theo nói leo này sẽ bỏ thây nơi xa trường thôi.

lũ chim lợn chúng mày cũng có khá đc đâu