Tin sốc ! A7 chuyển sang Lào đánh chứng

1 Likes

Bố này lại ngoi lên ah

Mấy thằng như ông đánh kiểu bạo dâm nhưng tôi thích đấy :rofl:

nó nổi lên chủ yếu là gạ khách thôi, dạo này chắc ế…

bác mua đáy 2020 chốt đỉnh 2021 giờ lại quay lại mua đáy 2022 đầu 2023 thì tài sản nhân cả trăm lần.cao thủ

Thôi bạn, với cách đánh đó tôi đánh dbc, hsg, dầu sau này là dig mà từ 650 củ lên hơn 20 tỏi nhưng trong trận cuối cũng với cãh đánh đó từ 10 tỏi từ tết dương lịch đến đầu tháng 5 còn 1.7 tỏi. May đã rút 1 nửa ra nhà ra đất và còn may hơn khi cái đất tôi mua nó cũng tăng gấp đôi. Tôi đánh hầu như không bao giờ cắt lỗ, chỉ cắt khi mình sai, cách đánh này nó đúng trong hầu hết trường hợp nhưng đến trận quyết định lại vỡ mồm. 2 năm qua tôi cũng trải qua vài trận lớn, có cơ hội đạt được vài triệu đô từ cái vốn còm đấy ví như nắm gần 500 trăm k hsg giá 10 full margin nhưng không chịu được cảnh được thua ngày vài trăm củ nên chốt lãi có 12.5 hay nắm rất nhiều hdc cũng full margin đoạn 21. Nói chung tầm anh em đến đâu thì tiền đến đó, rút ra bài học và chuẩn bị cho trận đánh mới thôi, cơ hội không bao giờ hết cả thậm chí khủng hoảng càng lớn cơ hội càng lớn. Ah tôi bán hết dig 8x nhưng đu lại full margin 105 hơn 10 tỏi, ai mà mua đáy bán đỉnh mãi, toàn thánh chứng thế

4 Likes

A7 mở quán cơm hả, để hôm nào e đến ủng hộ

1 Likes

Ai chà .a7 tầm cỡ mà sao mở cái quán nhìn sập sệ thế kia :sweat_smile:

Con này DIG à

Bác này chuẩn, ai da trai qua giai doan truoc an ctuc 17% se hiểu về DIG ro rang

100 người giàu nhất Hàn Quốc sở hữu gần 21.000 căn nhà (msn.com)

Tò mò chờ bật mý
tại việt nam coi chơi
:sweat_smile:

1 Likes

Bạn gái cũ tiết lộ sẽ chẳng thể mua nhà nếu không có tỷ phú Elon Musk | Báo Dân trí (dantri.com.vn)

Suy thoái mà giá nhà đất tại Mỹ
Vẫn cứ phi thế nhở
:stuck_out_tongue_winking_eye:

Tôi vẫn mua dig , chỉ tiec là ko có thêm tiền thịt đê ôm thêm

1 Likes

Ko lên margin có thể dig về 20, tỷ tôt nhất cư vào tiên thịt. Dư tiền là xúc. Chấp hêt mọi thể loại

1 Likes

Đợt đó cũng vào pic của bạn trên f318 chat chít trao đổi, chắc bạn ko còn nhớ mình đâu. Đầu tư như bạn đúng là nhà đầu tư chân chính, mình rất khâm phục. Chúc bạn nhiều sức khỏe và thành công.

1 Likes

Con nhớ nick bac ben f31…9, gia trị DN đang tăng dần mà gia cp lai về vùng xuong tien duoc thì anh em DIG khi xua lai chuan bi lam giau lan 2

2 Likes

Hi hồi đó có vài mống với nhau giờ cả chục nghìn a e nên mình hơi ngại. Chu kì này chụp giật được kha khá nhưng có lẽ do may mắn khá nhiều, từ chu kì sau sẽ đánh kiểu bền vững chân chính như bác.

Ơ thế nghĩa là ae DIG chốt hết ở đỉnh rồi à? Giờ chuẩn bị làm vòng mới à :scream::scream::scream:

Bác ơi cho em hỏi con hqc nên vào k ạ. Thanks bác

Sẽ đánh DIG, CE tăng 3 phiên trần