Tin sốc ! A7 chuyển sang Lào đánh chứng

Học phí đắt đấy

Tất cả ae để cổ đông dig thảnh thơi đi thị trường xấu call margin thì tất cả cũng chết xấu tốt gì ko biết, ae dig đặc biệt f0 nếm trải từ 120 về đến đây miệt mài trung bình giá cũng đau khổ lắm rồi. Tớ ko bình luận gì thêm vè dig ceo l14 sau tin nhắn này nữa.

2 Likes

Mấy thằng trẻ ranh đừng rep lại câu hỏi của tao. Tao ko có nhu cầu giao lưu với chúng mày. Tao không hỏi đều, đang hỏi nghiêm túc. Tao đang hỏi A7, hỏi thật chứ ko hỏi đểu.

2 Likes

A7 cũng chẳng biết đâu, nghèo thì lâu chứ giàu thì mấy hồi, mấy tháng nữa vỡ trận bơm tiền xoá nợ xấu thì giàu ngay

1 Likes

TT như thế này thì ông nào còn ở lại đều đau khổ như nhau hết. Không cần phải đá xoáy nhau làm cái gì cả. Tôi thấy những nhận định về vĩ mô của A7 nhiều cái đi trước đấy, nhưng thực sự là tôi thấy con DIG để về được bờ(x4x5 lại) là rất mệt mỏi.

Thấy nay ô khuyên đừng bán. Bán ATC cho được gía ấy nhỉ? :scream::scream::scream:

Thằng mõm nhà mày. Đi chết đi, già rồi còn ngu

@HanhVM vẫn đang miệt mài câu sàn nhé. Haha

Giờ ông nào cũng sml🤭

1 Likes

10 ông thì 8 ông trên này đang lỗ chỏng vó, 2 ông đang muốn giảm nữa mua

Mơ à??? Dig 8-12, ceo 6-8 mua là yên tâm. Còn tầm giá bạn nói vào mua vẫn tan xác chia 2-3 tk như thường nhé.

theo tao làm cái đơn giải thể mẹ cái thị trường này. bọn chim mỏm lợn cũng bớt não. 1 thị trường nó quá nát bét thì dân ai dám bỏ tiền vaog. giai thể để lại bắt đầu từ 0 phù hop quá với xh viet nam quá nhiều sâu bọ

Dj future hồi phục mạnh mẽ đã vượt 29k

Vẫn còn chim dc hả?

Cổ đông còn giữ cổ thì cạn tiền để tbg, người cầm tiền thì chả vào tầm này đâu. Sẽ còn giảm tiếp để thanh lọc cổ đông. Hô hào nữa thì tầm này cũng chả có lực để đỡ giá đâu.

Ceo 10.x

1 Likes

cả thế giới loạn vì bóng ma suy thoái, khủng hoảng. Khó khăn thật, ai chơi margin thì nên hạ tỷ trọng xuống. An toàn là bạn. Mốc 1000 chưa chắc đã giữ nổi

Ông này chắc cũng dính chấu dig ceo rồi hả? Kkk. Đúng là bỏ đường quang đâm quàng bụi rậm. Ceo tôi không tìm hiểu nhưng dig sẽ về 1x, sau đó nếu tình hình không có gì cải thiện nó sẽ về dưới mệnh năm 2024.

Thôi, dm Nhân ơi cả TT nó nát, mày cũng sml chọc ngoáy cái đb j nưaz

1 Likes