Tin sốc ! A7 chuyển sang Lào đánh chứng

DIG, CEO thì k biết chứ nó vẫn khoe cầm L14 mà. Nhưng chắc úp ae ở giá 300k rồi.

đây là 1 trong nhưng con nhang trong nhom A7 đê tiện hèn hạ ,hô hào bất chấp gia đang lao vực thẳm ,mn hay lưu ý ngôn từ hô hào rẻ rách của nó

Tôi ko biết nó có đáng tin hay ko nhưng nếu ai tinh ý thì sẽ nhận ra ngay đội 7 đa cấp và nhóm đệ tử giờ cũng học đi hô hào lùa gà như thầy. Đội 7 đảo hàng nhiều khi còn kết hợp cướp lại hàng giá rẻ của F0 và nhà đầu tư yếu sinh lý. Tất cả những câu nói của 7 mõm đá nhau bôm bốp. 2020 2021 7 mõm còn bảo chu kỳ kinh tế thiên thời phải kéo dài 3-5 năm nữa, chưa dc 1 năm nó bốc mộ rồi. Quá thất đức làm cho bao nđt bại sản

1 Likes

cái loại đấy tích bằng mõm thôi chứ làm gì có tiền mà mua thật ,có mua cũng chỉ mua vài cp lẻ ,rồi show lệnh lên lại che phần khối lượng đi mà ,văn của bọn đa cấp nó thế mà

1 Likes

Bao nhiêu năm kẻ chửi A7 cũng nhiều. Ng phục A7 cũng nhiều. Mình tin A7 đúng. Chỉ là ko lường hết dc lợi hại của việc đốt lò cũng như siết tín dụng mạnh quá. Rồi những kẻ chửi bới xong bơi qua cổ khác. Cổ của A7 tăng lại khen ngon thôi. A7 số 2 thì k ai là số 1 cả

3 Likes

Nó chỉ cầm HDC thôi nhé, vào pic HLD nó có đấy. Trước tôi vào lướt qua quên ko chụp lại. Học thầy mà đéo dùng hàng thầy vl thật

Đội A7 tốt nhất k nên hô hào, kêu gào nữa. Mất số, mất lòng tin rồi, giờ nói gì cũng vô nghĩa, càng nói càng bị chửi.

Nếu k lầm thì nick của Vịnh sim đẹp còn có cái tên là doccocaubai1988 thì phải. Đang đánh HD2, HLD.

Nhìn các thánh chửi nhau cười đau bụng thật :rofl::rofl::rofl::rofl:

Ko đâu bác ông doccocaubai tôn thờ dig lắm :rofl::rofl::rofl:

Đội A7 nó làm đa cấp giỏi chứ tài chính có biết mẹ gì đâu. Chém là chính

Có gì đâu, nó có mấy nick, nói gì chẳng được.

Tất cả đều là bịp bợm hết chả có cao thủ mẹ j. Giống kiểu elon musk vẫn lùa gà upbo các fan bình thường. Chúng nó chuyên môn giỏi thì ko bao giờ lùa gà ăn trên xương máu của ng khác để sống. Điểm lại những thằng thầy chứng khoán toàn thằng vỡ nợ vì CK gỡ gạc lại bằng cách mở khóa học, bán sách hay lùa gà thôi.

thôi các ông bốc phét vừa thôi

Mình thấy như vầy giai đoạn này nó xấu nên bao nhiêu cái xấu, rủi ro trên bctc nó đã được show ra rồi nên khối ae lỗ sml. Vậy sao Ae ko thử tìm xem có điểm gì hay để có niềm tin lại nếu đã lỡ gồng lỗ rồi hay không? Mình thấy tin mở bán Vị Thanh đáng quan tâm đấy chứ.

chúng đều là lũ : hành động bất chấp tât cả

Úi zời giờ bọn đệ đấy cũng có tiền đấy. Bọn đấy nó lợi dụng A7 để A7 hô hào giá lên cao là chũng nó úp. Chính ra chỉ có A7 ở lại thôi. A7 đc cái bản lĩnh k kêu ca. A7 cứ giơ mặt ra đứng mũi chịu sào chứ mấy th đệ nâng bi bên cạnh nó ăn hết thịt của A7.
Bây giờ đại ca bị réo tên như thế méo thấy th nào xuất hiện. Kkkk

1 Likes

Anh em cứ thoải mái thầy vẫn luôn dõi theo, thầy im lặng vì thầy nhận sai đ dám lên tiếng nữa. Khả năng có phiên CE thầy lại xuất hiện nhé.

Tư duy 7 mõm bảo rồi, ngày xưa muốn làm quan chấp nhận tru di tam tộc cũng chơi nên về độ dã man thì ko phải bàn b nhé.

mấy ô đệ nhờ A7 mà có tiền giờ A7 chịu nhiều áp lực méo thấy th nào vào động viên đại ca

1 Likes