Tin sốc ! A7 chuyển sang Lào đánh chứng

Đi phá thì không nói gì. Đằng này vợ đem tiền đi nghe theo thằng đàn ông khác làm ăn để mất luôn tiền. Cái này thằng chồng nào chả cay, chưa li hôn đã là mày. Trên đời ngu nhất là con vợ đem tiền đầu tư theo thằng đàn ông khác

bảy ơi mày úp bô anh em bạn bè đệ tử rồi mày tự nhận mày tử tế à, quả báo sẽ đến sớm với mày thôi. @Sieucophieu12345

1 Likes

Nói chung thằng ku 7x2 = 14 càng gào thì càng chuẩn bị tâm thần, vì DIG sớm về 12 tầm vốn hóa 7k tỷ

Ngưỡng TỬ của thằng DIG là 25, tại sao 25 thì các cụ tự suy đoán. Hiện thằng 7x2 = 14 và thằng 14 đang run, vì làm thất thoát vốn nhà nước. Đừng đùa

Anh đang ngồi cafe quán gần nhà thằng ku 7, anh em ở đây khá đông. Thấy trong nhà thằng ku 7 đông người quá, chả biết chuyện gì nữa. Anh em ai gần đó ghé quán uống cafe nha

Mày đẩy xe cà phê đến bán rồi đăng đàn sủa bậy để bán đc cà phê đúng ko :joy:

Các bác sẽ thấy hàng loạt thằng theo thằng ku 7 sẽ vô trại tâm thần vì lỗ quá nặng. Qủa báo mà thôi, kèm trình chỉ được cái trình lộng ngôn

DIG : Vốn chủ sở hữu 7.700 tỷ thì có tận 6.600 tỷ nằm ở khoản Phải thu. Chỉ những thằng NGU mới vô mua DIG giá 95 tức mua DIG ở giá 57.000 tỷ. Còn hiện tại DIG vốn hóa đang 20.000 tỷ, đừng làm những thằng NGU thứ 2. Vì sớm muộn DIG cũng về vốn hóa 7.000 tỷ hoặc thậm chí 5.000 tỷ

Đã múc.

Mua DIG giá 95k tức vốn hóa 57.000 tỷ. Tổng tài sản DIG là 16.000 tỷ, cứ cho là DIG không nợ ai một đồng. Thì thị trường đang định giá DIG cao hơn gấp 3 Tổng tài sản DIG. Vậy mà thằng ku 7x2 còn chia sẽ nhà đầu tư vào mua

1 là ngu 2 là ý đồ lùa gà úp bô

Thị giá vốn của Dig hiện tại 15k tỉ. Thị giá CP tầm này mua đc rồi bác. Nếu còn muốn giảm hơn để mua vào đc rẻ thì hãy cứ chờ đợi, ngồi nhìn. Đừng chim lợn làm gì bác à. Nếu may mắn thì bác sẽ mua đc giá thấp hơn, còn ko thì ngược lại…
(Ko riêng gì cổ Dig, tất cả các CP hổm nay lái đè, đạp… Nên giá đều thấp…)
Ở đây có nhiều người mua được giá thấp, và cũng nhiều người mua giá cao. Ko nên chim lợn làm gì.
ACE tự chọn cổ của mình, tự chịu trách nhiệm bản thân. Thắng thì mình hưởng, thua cũng ko phải lỗi do người.
“Tiên trách kỷ hậu trách mình luôn”.
Khuyên thật lòng. ACE đừng chơi margin, mỗi tháng trích ra vài chục % lương, canh thị trường giảm mà mua vào. Mua tài sản, có của để dành cho tương lai, cho con cháu.
Tuyệt đối ko fomo, cũng đừng sợ hãi. “Ko vào hang hùm sao thấy con hùm ra sao” kaka. Tuyệt đối ko margin nha ACE

4 Likes

Ko vào hang hùm sao ăn tôn hùm bác nhỉ. Tiền trong tay tự quản lý mà cứ kêu khóc nhiều mệt thật đấy. Lên đây mong học hỏi mà toàn thấy chim chuột chửi với nói xấu nhau :joy:

1 Likes

Ae xả ceo dig l14 sang Lào theo A7 nào

7 này đề nghị bộ công an điều tra. và còn nhiều vô số thằng khác nữa

1 Likes

bọn thối nát này ko cho vào lò thì cái thị trường này vẫn mãi trở về tky nguyên thủy

Sủa ít thôi, sống tử tế giống với cái tên đi, người ta đang lên tàu hết cả rồi

Các bác xem. Riêng mã Dig này 9 phiên liên tục khi NĐT nhỏ lẻ VN bán mạnh, thì khối ngoại lại gom. Tăng lượng sở hữu
Ai cũng vậy, luôn muốn mua giá thấp và bán phải ngay đỉnh. Nhưng đời đâu như mong muốn,Các tay to làm cho các NĐT nhỏ lẻ điên đảo, xuống bán tháo, lên lại fomo đu theo.
Hổm nay các tay to thoát CS ăn ngập mồm Short. Bây giờ giá xuống thấp tay to lại gom CS, Long phái sinh ăn ngập mồm lần thứ n.
NĐT yếu bóng vía đều tan xác với các tay to, nhất là chơi margin.
ACE tuyệt đối ko margin, thì ko việc gì phải sợ…
Chúc các ACE đầu tư mã nào cũng thành công, luôn quản trị cảm xúc tốt ko fomo, ko margin…

2 Likes

Ae mỗi ng 1 lá đơn kiện thằng A7 thao túng, làm giá cổ phiếu @Sieucophieu12345

1 Likes

Xin cái bằng chứng bạn ơi, năn nỉ đấy. Còn ko có thì mời bạn lên sở cẩm nhé :smiley: