Tin sốc ! A7 chuyển sang Lào đánh chứng

ăn hàng móc công từ xưa nay FLC ROS TGG BII ko thiếu, nhưng nó mãi chỉ là móc cống và xác chêt, để mà lên như chu ký trước của nó thì ko bao giờ, anh hùng chết bởi trận thứ 101, chết vì quá tin và ko bao giờ có sau đó nữa.

Ae ơi xúc đc chưa.

Vấn đề pháp lý, đợt này thằng ku tuất 7x2=14 có mà chạy lên trời. Vừa lái làm giá DIG CEO L14, vừa hô hào thu phí, vừa bồi thường thiệt hại cho L14 và nhà nước, vừa sự truy sát của các đệ tử thân tín. Trời cũng không cứu đc thằng ku tuất 7

2 Likes

DIG lại sàn kìa @Sieucophieu12345. Hô anh em đu đỉnh xong về 1x thì không thấy mặt mũi đâu kkk

DIG sàn rồi, kkk .

Toàn tay to bán trên sàn

DIG lau sàn, đến lượt nhóm đệ tử của thầy chửi sút CEO L14 sàn luôn. Hệ sinh thái của thằng ku tuất này khá đông, như Đỗ Quân của LUNA

đã bảo rồi qua ăn xác chết cổ phiếu IPA trước, rồi sau đó qua DIG vẫn vừa.kkk

Ngay lúc này DIG lau sàn, CEO còn 11.5 omg

Nhiều thằng vẫn ảo tưởng là chủ tịt vô mua DIG, hay thằng ku tuất 7 vô mua. Nhưng người ta lấy đâu tiền mà mua. Nó như người ta ảo tưởng Đỗ Quân mua lại token LUNA

Hệ sinh thái của đám thầy ku 7x2=14 : DIG, CEO, L14

chịu không nổi sẽ phải vác ra bán thôi anh em à

chờ chúng cắt đúng bẹn rồi nhào vào múc, kiểu gì cũng XX tài khoản.

a7 kứu a e với, call margin hết rồi.

nhiều lúc cũng đang thương cho đám đệ tử của A7

sau đợt giảm sẽ có đợt ăn 50% tới 100% từ DIG

500k rẻ rách =))

DIG lúc ( 100- 128 ) tôi đã cảnh báo sẽ có lúc DIG về 1X, hôm nay DIG về thật. kkk

Dạo này ko thấy A7 đâu nhỉ. Muốn làm người tử tế phải tử tế lúc cổ đi xuống chứ!

Úp mẹ bô xong rồi lấy đâu ra