TIP - 1 doanh nghiệp đang được định giá quá rẻ, phù hợp cho người đi vốn nhỏ, việc định giá đợi tt trả lời!

z3465344395574_ea459a20c92edcbf246b8e19b796cd9a
Riêng dự án này thôi cũng đã dư vốn hóa hiện tại rồi

Hôm nay ngày cuối đăng ký mua cổ phiếu giá 25.000đ, vậy mà bị đạp không thương tiếc, cuối phiên lái nó xả giá giảm về 26.7

1 Likes

Tím nào, phát hành xong r thì chạy thôi

Còn lâu mới chạy, con nà mang nặng yếu tố nhà nước quan liêu, Ban lãnh đạo chỉ lo bòn rút công ty, chẳng có tâm, chẳng có tầm, như một lũ ăn hại

Hô hào cho lắm vào, cái tụi lãnh đạo chuyên lừa đảo, bòn rút, ăn chặn sẽ bị quả báo sớm mà thôi.

https://vietstock.vn/2022/06/bat-ong-quach-van-duc-nguyen-tong-giam-doc-tong-cong-ty-tin-nghia-768-974336.htm

cái này liên quan gì TIP bác ?

Đang tổng thanh tra toàn cty mẹ của TIP. Mẹ khốn đốn thì đứa con có yên được không, Tín Nghĩa là con cưng của dàn lãnh đạo cũ của tỉnh, giờ dàn lãnh đạo đó đi bóc lịch cả rồi, nên tín nghĩa ko còn đưuọc ưu đãi dễ dãi như trước kia nữa. TIP có một số sai phạm liên quan đến KDC Phước Tân, Dự án Khu dân cư Núi Dòng Dài… cho nên TIP còn giảm sâu nữa, giờ tín nghĩa như rắn mất đầu rồi.

TIP tín nghĩa 1

TID đợt này sao phi mạnh quá vậy bác nhỉ

Từ ngày ông này chê ngày 21/06 là 2 con Tip Tid đều tăng, hài thật, chắc bác ấy cũng đang k hiểu tại sao

Tôi cũng thấy lạ, bác nhìn TID ấy phi mạnh nhất luôn, 70% từ đáy

Làm tý TIP ko bác, ngựa dò tý nhỉ, con này chưa thấy phi mà mới bán giá chào 25k

1 Likes

Vùng giá đẹp nhất cho cả ngắn hạn cả dài hàn là 24-25 thì qua rùi, dài hạn thì giá này múc vô tư, còn ngắn hạn thì 50-50 k ai biết được, bác cân nhắc nhé

2 Likes

OK, cám ơn bác nhé

1 Likes

Chứng khaosn Bảo Việt mới mua hơn 5 tr CP vùng đáy; thành cổ đông lớn của TIP.

1 Likes

Trước mình có nói là sẽ có cổ đông lớn mới xuất hiện r, chỉ là k biết tương lai Bảo Việt sẽ giữ cp làm cổ đông luôn k hay là sẽ thỏa thuận với 1 bên thứ 3 khác để chuyển nhượng lại

1 Likes