TNT - Kim cương từ "Cát"

nhiều ngành nghề quá ko tập trung đc bds bác ạ

Mảng chính của nó là khoáng sản và BĐS.

1 Likes

Cao thủ đích thực chỉ cần đánh 1-3 mã là đổi đời, lần này em chọn TNT, CSC phân bổ tỷ trọng cho một trận đánh dài. Coi như 1 lần !

2 Likes

Nay khoẻ đấy, ngược dòng thị trường và các mã dòng BĐS

1 Likes

Em cũng tán thành nhận định của cụ! nhưng khi đã chạy thì dự là sẽ rít mạnh! :grinning: :grinning: :grinning: :grinning:

1 Likes

Em giỏi RNAV, cơ bản hơn PTKT. Nhưng PTKT em cũng đã đánh từ 2018 tới giờ, em vẫn thấy ngắn hạn TNT chưa tăng mạnh được ngay. Cần rũ thêm hoặc tích lũy.

2 Likes

Mai CE

3 Likes

Dài thì em thấy rất tốt không có gì để bàn. Ngắn hạn PTKT em thấy cần rũ thêm hoặc tích lũy, dự đoán mai chỉnh !

1 Likes

Đúng chỉnh, nhưng vận động giá phiên sáng nay khá khỏe.

1 Likes

con này về 1 cũng không dám mua đọc lịch sử nó PHT đi, vay vốn cả 1k tỷ, thằng MB land đang nợ 50 tỷ chưa trả, cát thì lãi vài xu, kể cả cao tốc, nó lập công ty con TNT sở hữu 50% thôi, nói chung là tìm hiểu kỹ nhé

Em cho là nđ của bác rất chuẩn, cần đc quanh mốc 5 đi

1 Likes

800 tỷ góp vốn với Đức Trí, ≈200 tỷ nữa cũng góp vốn BĐS. Riêng 2 KĐT Chí Linh, Hải Dương và KĐT Nam Trường Chinh lợi nhuận đã gấp ≈3 lần vốn hóa rồi. Bác về đọc kỹ thuyết minh BCTC đi !

2 Likes

Chim lợn bắt đầu vào rồi đấy, bác thớt phải sang aah Volume to muốn mua bao nhiêu cũng được nó mới giàu sang phú quý !

1 Likes

Lấy cát biển làm vật liệu san đường cao tốc này:

1 Likes

SANG MÚC AAV đi siêu cổ đó 1x-2x-3x ngắn hạn - trung hạn và dài hạn siêu cổ

1 Likes

Siêu cổ phiếu là cổ phiếu tăng được ít nhất 10 lần, luôn kích thích lòng tham vô tận vì đòn bẩy tài sản quá lớn hoặc EPS cao dù đã tăng vốn điều lệ bằng lần. Bác cho em hỏi đòn bẩy tài sản của AAV có gì ?

Tài sản nó quá khủng khiếp! doanh nghiệp vốn hoá mới hơn 400 tỉ - nợ vay ngân hàng bằng 0 có hơn 200 tỉ gửi ngân hàng - quỹ BDS aav TRẢI KHẮP tỉnh hải dương điên hình 90ha côn sơn - 20ha yết kiêu đang triển khai bán hàng trong quy 3-4 hiện xây nên hoàn thiện thô - rui dự an 105ha Trân hưng đạo có quỹ sương sướng xin mua sang tay dư an hơn 1000 ngàn tỏi, rui các dự an lớn quanh Hà Nội của tranbicoo chưa thèm đẩy vào cho AAV, rất nhiêu dự an khủng thoi gian tới se đưa VÀO AAV thanh quả tranbico đẩy vào nuôi aav như thánh gióng! năm nay có cả mang doanh thu và lơi nhuận từ mảng xăng dầu mà aav mua đứt 100% từ quy 2 sẽ bắt đâu có lãi quy 3-4 sẽ lãi khủng từ ln dự an mở bán thu tiền… 2025 trở di sẽ triển khai hang loạt dự an khủng ở HD, HÀ NÔI, CÁC DỰ AN LON ĐẨY HẾT AAV! chung kết câu AAV tương lai sẽ phải tăng vôn mục tiêu lên 5000-7000 ngàn tỉ giá nay gọi là giá siêu cổ sót lai phiên bản 2 siêu kim cương như L14 năm xưa a7 oanh khủng hơn cả L14 X5-10 LẦN

1 Likes

Đầu tiên em cảm ơn bác vì những thông tin của bác. Theo em biết vốn hóa AAV ≈ 500 tỷ, giá trị tài sản của doanh nghiệp ≈ 5.500 tỷ (tính theo giá đất đỉnh cuối năm 2021). Chỉ một số vùng BĐS tăng nóng Hà Nội, Hải Dương, Hải Phòng,… thì giá đất mới cao hơn đỉnh 2021 nên giá trị tài sản AAV< 5.000 tỷ. Volume trung bình 10 phiên AAV cao hơn L14 trước đây rất nhiều. Ko thể so sánh với L14 được dù là cổ phiếu để đầu tư tốt; và chart hiện tại đang tăng nóng.

1 Likes

Nhiều khả năng sang tuần sẽ tăng, thêm phiên T2 đi nền nữa.

2 Likes

Múc ! Break rồi bác

1 Likes