Tổng kết 2021 đệ A7 bị A7 lùa bán xe bán nhà....điên cả lũ

:rofl:

năm ngoái thầy A7 còn chửi nhau với mình, bây giờ thầy A7 và các học trò đệ tử của thầy A7 đâu rồi nhỉ? https:/m.facebook.com/story.php?story_fbid=868270867911026&id=100041843625742&mibextid=qC1gEa

bạn trích dẫn bài của mình nhưng lại chỉ nói 1 phần của bức tranh: nếu đọc bài 15 và 16 mình viết 02/2022 đến 04/2022 sẽ thấy mình dự báo cổ phiếu và 06 loại bds lởm sẽ tạch. ai không nghe theo mình thì ân hận

Đất cũng chững khác kẹc j đâu mà chém cụ.

Đất ss nó còn éo cho chuyển đổi tách thửa thì fai full đất ở, hạ hạn mức còn tốn đống time. Cũng tan xác

1 Likes

đệ tử A7 nên cảm ơn mình: vì nếu nghe nghe theo mình thoát chứng khoán từ đầu năm 2022 khi VNindex ở mốc 1500 thì đã không bị chia 3 chia 4 tài sản.

Đây là đoạn trao đổi giữa mình và A7: lúc đấy nhiều đệ tử A7 vẫn u mê chưa tỉnh ngộ: vẫn tin theo thầy A7:

Ai không nghe theo mình thì ân hận.

Tuy giỏi, nhưng vẫn còn thiếu 1 thứ quan trọng.

1 Likes

Riêng ông này thì Điện :rofl:

2 Likes

chú có kn đất.nhưng chú bảo đất vd4 hà nội nhà chú phải tăng hơn đất kcn tỉnh lẻ.chưa cao đâu em.mở mắt da dòm đời đi. :laughing:

image

Nếu đã lên sàn thì chỉ có mất tiền hoặc được tiền. Giờ lại đến lượt lu xi thể hiện rồi. @lucyNguyen lập đàn hô hoán thôi bác

2 Likes

Tổng kết năm 2022 đệ tử A7 còn xe đi nữa ko ta?

1 Likes

Tạm thời đi bus và nín để thằng khác gáy…chờ tới lúc có $ mua lại được xe nhiều bánh tự chủ.

7 nói gì cũng sai mà đám con chiên vẫn tung hô bênh chằm chặp, đa phần đu ở hơn 6x đường về bờ quá xa xăm

Có chủ kiến hay.

1 Likes

nhiều loại bds khác vẫn tăng: ví dụ như đất thuộc Khu công nghiệp khu chế suất , toà nhà văn phòng, bds nghĩa trang, bds tâm linh… và nhiều loại bds khác vẫn tăng giá liên tục trong năm 2022 và vẫn đang tăng giá.
Loại bds mình nói ở bài 29 : nếu mua vào tháng 2/2022 giá 600tr là mua được; tháng 05/2022 giá 700tr mua được;
còn bây giờ 800tr chưa chắc đã mua được:
Ai bán giá 800tr mình Mua Luôn nhé.
tức là loại bds này lãi khoảng 30%/ năm
Ai không nghe theo mình thì ân hận.

chú chọn đất vd4 tăng.đúng.đường lên tăng kì vọng.bảo hơn đất sát kcn.sai.anh chọn nơi kì vọng 100 lần đó. :laughing:

2 Likes

Chém bớt bớt giùm, oẹ

khác nhau tầm dòm.anh bảo không chém. :laughing:

1 Likes

Có cái mứt ý. Ảo vãi nồi