Top pic dành riêng cho các Bé Lá, Mầm. Không dành cho Các Bô lão mắt sáng chân nhanh!

7 Likes
4 Likes

Hi all! HHT rất thương các bạn bỉm sữa. Nên HHT sẽ cố gắng trong sự có thể để giúp đỡ các bạn và không hề có một động cơ gì khác. Nên các bạn hãy cố gắng sống tốt và thật lòng với HHT nhé. Thanks all! :sunflower:
P/s: HHT sống trong môi trường quen cách chia sẻ nói thật và sống thật. Nên sorry những bạn nào không thích điều này.

13 Likes

Cám ơn cô giáo HHT rất nhiều trong thời gian qua đã cầm tay chỉ việc các học sinh lớp lá như mình, nên cho dù sóng gió thì em bé vẫn ổn và có quà. :smiling_face_with_three_hearts:

5 Likes

Loại hoa trinh nữ (cây xấu hổ) ở NN họ rất thích cây xấu hổ này. Vì chạm tay vào lá cụp hết vào. Ở NN họ phải mua rất đắt và họ rất quý cây xấu hổ này.

9 Likes

Cảm ơn chị Tím đã tận tình chỉ bảo, dẫn dắt qua sóng gió thị trường các bé vẫn có quà ạ :smiling_face_with_three_hearts: :heart:!

6 Likes
6 Likes

lần đầu còm men trong topic của chị chỉ để nói lời cảm ơn chị ạ. :tulip: :tulip:
Em tặng chị 1 video nhạc cho buổi sáng mùa thu an lành nhaaa.

4 Likes

Thanks bạn! Chúc bạn happy nhé :sunflower:

5 Likes

Các bạn theo HHT cứ bình tĩnh mà giữ và mua khi mã đó có giá tốt. Đừng đi hỏi lung tung sẽ làm cho các bạn hoảng sợ và mất phương hướng nhé. HHT chúc các bạn hãy học cách bình tĩnh để xử lý khi gặp bất khả kháng xảy ra và không bị nao núng bất cứ điều gì :sunflower:

10 Likes

Luôn vững tâm và vững tin :heart:!

2 Likes

cám ơn c Tím đã chia sẻ nhiều điều bổ ích, chúc c happy nhé :purple_heart::shamrock::coffee:

3 Likes

Mình thì cứ bình tĩnh theo mã của HHT, đỏ nhặt, xanh bán. còn một số mã đang ngoài khơi cũ không nỡ cắt thì cứ để đó. Luôn vững vàng. hic

4 Likes

Thanks bạn! Chúc bạn happy :sunflower:

4 Likes

Em cảm ơn những hỗ trợ và chia sẻ rất thật của c Tím ạ. Chúc Chị vui vẻ và mong chị luôn hỗ trợ các mẹ bỉm sữa ạ

4 Likes

Thanks bạn! Chúc bạn nhiều may mắn và bình an :sunflower:

6 Likes

Không biết lúc HHT tìm được ý trung nhân trở thành mẹ bỉm mà cũng phải vất vả đi kiếm tiền như các mẹ bỉm thì sợ nhỉ :rofl:

10 Likes

Chắc không bao giờ mơ ước tìm ý trung nhân nữa đâu. Thấy các mẹ bỉm vất vả quá nên HHT sợ lắm lắm á :rofl:

10 Likes

thế c cứ cho bọn e theo có sữa cho cháu là dc :stuck_out_tongue:

4 Likes
4 Likes