Top pic dành riêng cho Các Bé Mầm, Lá. Không dành cho Các Bô Lão mắt sáng chân nhanh! P2

Hứng giá phía dưới mã đang đỏ, có sẵn trong TK nhé :sunflower:

9 Likes
4 Likes

Tại vì chị giỏi quá nên bạn í nể, không dám gọi bằng em đó :heart_eyes:

2 Likes

Chú bộ đội này lém lỉnh lắm và hay trêu đùa nhau lắm bạn á :blush:

4 Likes
4 Likes
4 Likes

Đọc 1 câu cmt phía trên thôi cũng thấy rồi chị :rofl:
Em thắc mắc là tại sao chị Tím hay post tin tức về cuộc chiến Nga vs Ukraine vậy ạ?

3 Likes

Ơ bây giờ bạn vẫn còn hỏi một câu ngây thơ thế này á? Thế bạn chơi CK sẽ không thắng đâu nhé!

5 Likes

Tại vì em mới chỉ vào topic của chị gần đây thôi mà.

2 Likes

Bạn chơi CK mà hỏi thế này thì HHT ngạc nhiên và giật mình đấy bạn.

5 Likes

Ah hichic :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
Em theo kiểu mua lấy cổ tức là chủ yếu chị à!
Từ 30/4 tới nay danh mục em vẫn giữ nguyên đó :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

2 Likes

Quan niệm của bạn hoàn toàn sai và rất nguy hiểm với cách tư duy này bạn nhé…

6 Likes

Thì em gà mờ thôi mà chị :smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear:

3 Likes

HHT nói thật với cách này tư duy này của bạn chơi kiểu Ú tim…HHT khuyên thật bạn nên rút tiền về gửi tiết kiệm cho lành. Không chết lại bảo tại số. Chơi CK bạn đừng hy vọng sẽ giàu lên nhé. HHT chơi CK chỉ là để cho mình chiêm nghiệm thêm một kênh, chứ không bao giờ mơ làm giàu về CK đâu bạn ơi

6 Likes

Ah k tới nỗi nào đâu chị. Em tham gia cũng mấy năm rồi, sống sót nhờ hàng ăn cổ tức, vd như TYA đó chị :smiling_face_with_three_hearts:
Em cũng k có ôm mộng làm giàu, đổi đời nhờ ck đâu chị! Chủ yếu kiếm dc tiền cf, đi tập thể thao, là mừng rồi :smiling_face_with_three_hearts:
Tại vì em thấy ttck bị ảnh hưởng bởi nhiều kênh tin tức, nhưng chị thì hay update tình hình cuộc chiến Nga vs Ukraine, nên em mới thắc mắc ấy mà.

3 Likes

Chúc bạn theo đuổi sự nghiệp CK thắng lợi! Như vậy là bạn chơi rất giỏi như NĐT có thể bạn lái được cả tàu lớn đấy. Bạn đã giỏi vậy đừng hỏi những câu tương tự như thế nữa nhé.

6 Likes

:sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile: thank you so much :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:
:rofl::rofl::rofl: chị biết em đang trên tàu nào mà :smiling_face_with_three_hearts:
Nói chung là em không có khả năng phân tích tình hình, cũng k nhanh nhạy trong việc mua bán, nên chọn dtu theo kiểu đó. Ngày ngày vào f chủ yếu tán chuyện cho vui vẻ thôi à :smiling_face_with_three_hearts:
Còn câu trên là em thiệt tình không biết nên mới hỏi, chứ k phải là giả vờ k biết đâu chị @Hoanghontim2011 à!
Vde này thì có @Andjku dk của em hiểu dc :sweat_smile:

3 Likes
4 Likes

Khả năng bạn này đang nghĩ Cổ tức ở đây ví dụ 15% là 15% của giá cổ phiếu đang giao dịch. Mà kg biết đó là 15% của giá cổ phiếu lúc phát hành.

3 Likes
2 Likes