Topic dành cho các cổ đông Khí Đốt, Khu công nghiệp và Tôn Thép - Sóng ngành xuyên suốt quý IV/2021 -> quý I/2022

, , , , , , ,

Nay Thép 1 mình 1 ngựa

Cảm ơn Bác

PVG ngon

2 Likes

Cụ Chun đã phán.e mới múc đk giá 12.9 nay chưa dám gia tăng .liệu còn nhịp vào được không cụ chun

HPG nay 53.3 đúng chóc band trên nhỉ, men theo band trên là được rồi, rồi một ngày ra tin Quý 3 lấy đà vượt.

1 Likes

Câu chuyện giải ngân đầu tư công:

Trong ngày 28/09, Thường trực chính phủ đã tổ chức hội nghị trực tuyến toàn quốc về công tác giải ngân đầu tư công.

Theo đó, Thủ tướng đã biểu dương các bộ, cơ quan, địa phương có tỷ lệ giải ngân đạt trên 60% kế hoạch đồng thời phê bình nghiêm khắc các khu vực có tỷ lệ giải ngân thấp hơn 40%.

Đồng thời nhấn mạnh nguồn vốn đầu tư công khoảng 250 nghìn tỷ đồng còn lại trong năm 2021 là nguồn lực quan trọng trong bối cảnh dịch bệnh ảnh hưởng tới nền kinh tế và đời sống nhân dân.

Thủ tướng yêu cầu phải xem đây là một trong những nhiệm vụ chính trị quan trọng từ nay đến cuối năm, do đó cần thúc đẩy tỷ lệ giải ngân cao nhất có thể. :point_left:

Theo số liệu của Bộ Tài chính, giải ngân đầu tư công 8 tháng đầu năm đạt 183.320 tỷ đồng, đạt 39,74% kế hoạch Thủ tướng Chính phủ giao (461.300 tỷ đồng); dự kiến giải ngân đến 30/9/2021 là 218.550 tỷ đồng, đạt 47,38% kế hoạch.

Thép Tiến Lên cho nó đẹp phong thủy :grin:

Ko Hoà thì Phát

Danh mục tăng trưởng ra sao rồi các cụ. Trước mắt ăn đậm dòng thép rồi

2 Likes

Thép còn điểm vào ko bạn

vô số

Bác ko chọn HSG chắc là thấy NKG ngon hơn đúng ko

T+ thì khó ăn KBC. Phải yêu anh ý lâu mới có ăn

Vãi Thép :grin:

Anh em thấy GAS rồi chứ , dầu khí bốc đầu

1 Likes

Mình sợ Vũ phật tử, không chơi

1 Likes

Ngày xưa khác và giờ đã tu thành chính quả rồi bác Tặc ạ :))

1 Likes

ngon cụ