Topic giải đáp cổ phiếu riêng lẻ cho NĐT F0 trên cả TA + FA chi tiết kết hợp! Phần 2

Nhờ ad xem giúp PVL có cơ hội hồi lại chút để thoát hàng không ạ ! Thank ad nhiều ạ… e đu 20 mát quá

1 Likes

Cho e hỏi mua con FIT

1 Likes

Thanks Ad nhiệt tình nhiều nha!

1 Likes

FRT chiều giữ Team ơi! Cuối năm có cây mai cây đào gì được hong?

1 Likes

Hiếm thấy topic nào hay mà chủ thớt tận tâm vậy luôn á. Rep hết mọi bình luận, mọi mã. Chúc Team thành công và mãi đồng hành với anh em

3 Likes

Bổ sung thêm là CEO đang xu hướng tăng mạnh, do giá cổ phiếu tăng nóng thời gian qua nên sẽ có sự hạ nhiệt như 2 tuần vừa qua. Gọi là tích lũy một đoạn trước khi tiếp tục tăng giá
Vì thế các mốc hỗ trợ quoanh MA20 sẽ là vùng cân bằng trước khi bật tăng
Mấy mã này thì đối với nđt có vị thế giá thấp sẽ khá yên tâm nắm giữ, mua mới thì chờ đợi sau khi tích lũy thời gian ngắn có phiên break out thì hãy vào lệnh để tránh bị những đợt điều chỉnh có thể xảy ra rũ bỏ chúng ta

41 Likes

đồng quan điểm với bác, ghé ngang để còm men cũng được rep đầy đủ TA lẫn FA :astonished: Bác nào có chân vào room chắc được care đến từng “chân tơ kẽ tóc”

2 Likes

Cảm ơn ad và team rất nhiều ạ.

1 Likes

HQC, lát ad review chút nhé.

1 Likes

Họ nhà VIN s ko thây mọi người nhắc tới nhỉ. Phải chăng do ảnh hưởng Evergrande?

1 Likes

VCB mua mới được ko bạn?

1 Likes

HPG còn giữ lâu đc k Team? Anh giữ giá 40

1 Likes

BWE đầu tư lâu dài được ko anh Cường? Em xin thông tin về FA ạ

1 Likes

Mua HAG ở giá 10 có quá rủi ro không Cường?

1 Likes

xin view con SHS, mình kẹt ở 56, đi lên chữ V gặp đỉnh bị bán lại chắc kèo :zipper_mouth_face:

1 Likes

anh vào vgc thứ2 hàng về rồi hy vọng nó chạy, GVR dc ko em?

1 Likes

Cho e xin thông tin về mã HHG ạ

1 Likes

Hag target khoảng bao nhiêu hả bác Cường?

1 Likes

Hi team, VDS giữ đc ko ạ?

1 Likes

ad cho em biết về bé FCN cái , chiều mua view ngắn hạn 1 tháng

1 Likes