Topic giải đáp cổ phiếu riêng lẻ cho NĐT F0 trên cả TA + FA chi tiết kết hợp!

Xem giúp mình JVC chiều mua mới.

2 Likes

Mua SBT gia 23,2 đc kg Ad ơi?

2 Likes

TPB mua mới được không ad? Nhóm ngân hàng không biết có giữ nhịp được không, lình xình dập dìu ép tim quá!

Ad Cường cho mình hỏi CEO có nên giữ ko?

Topic hay đấy! Nhận định cả TA và FA ít ai hỗ trợ được, đa số chị thấy TA, còn FA bị giới hạn thông tin. Support, thanks Team!

3 Likes

cùng thuyền cùng câu hỏi

Con DIG thì sao ad ơi, ad phân tích hộ với nhé

PDR luôn ad Cường ơi

1 Likes

ACB tiềm năng lắm đấy, chủ động trích lập dự phòng trước, tăng trưởng thu nhập khá, nền giá cũng trên MA50, trung dài hạn chắc ổn bác ạ!

1 Likes

APS vẫn trong xu hướng lớn là uptrend nhé anh.
Cổ chạy theo dòng. Đoạn gần đây thì dòng chứng khá nhạy cảm với thị trường nên có nhịp rung lắc mạnh. Hiện tại APS đang chạm MA50 và cần tìm lại vùng cân bằng trước đi bắt đầu một xu hướng mới. Anh vào vùng giá bao nhiêu nhỉ?

30 Likes

oki nhé

30 Likes

VCG có câu chuyện đầu tư công nhé. Quan sát thanh khoản và vẫn giữ được MA50. Cổ này cũng có nằm trong danh mục theo dõi của Team. Break kháng cự 48 với thanh khoản lớn thì có thể kỳ vọng một xu hướng uptrend nhé. Tuy nhiên để bảo toàn nguồn vốn, còn tiền là còn cơ hội thì anh có thể cân nhắc nha anh.

33 Likes

Team có kênh, topic hay lớp chia sẻ kiến thức cho F0 Newbie như mình không? hiuhiu. Thấy mọi người view phân tích hay quá mà mình chưa hiểu rõ lắm :frowning:

DTD sao teamm

Oki anh nhắn tin cho Team nhé, mình trao đổi thêm nè

29 Likes

ACB hiện đang sideway sau cú chỉnh mạnh với xu hướng uptrend trước đó. Quan sát thêm khi có sự ủng hộ của nhóm Bank nhé chị

32 Likes

Cảm ơn các bạn, chúng ta sẽ đóng topic này để sinh hoạt bên topic mới này nhé

31 Likes

Nhóm dược phòng thủy, đoạn thông tin covid xuất hiện, dòng tiền cho thấy tín hiệu chảy vào nhóm này. Team thấy Chart đẹp miên man đó chị, nhưng mua mới ở vùng giá hơi cao này thì rủi ro cũng cao nhé. Cổ phiếu đang vận động quang Ma20 và BB. Quan sát RSI có tín hiệu phân kỳ nhé

32 Likes

Anh Cường cho em xem DCM, DPM với HAX với ^^. Tiên em cưới vợ, nhờ anh Cường cho chắc ăn :smiley: ^^

1 Likes

Volume hơi thấp, cũng đang test lại mẫu hình VĐV trước đó. SBT thì theo dõi thêm vụ giá đường nhé!

30 Likes