Trà đá vỉa hè bìm bịp chứng khoán

Oh vậy à?! :hugs:
Thế là thời em tới rồi :hugs::hugs::hugs::hugs::hugs::hugs::hugs:
Ôi 6 tháng gồng của em :face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::hugs::hugs::hugs::hugs::hugs::hugs::hugs:

ko biết à ? qua cám ơn cụ ấy câu :))))

Đợt này tiền chạy vào cổ sx: điện, dầu, phân, cảng và vận tải biển. BĐS tạm cho uống an thần đã.

2 Likes

Gọi chung lại là dòng ít nhỏ lẻ chơi ít đu bám :))) thế nên nó chả sôi động , tím 10 phiên cũng chả ai quan tâm

1 Likes

Ủa sao em phải cảm ơn cụ ấy nhỉ?! Em đâu có mua theo khuyến nghị của cụ ấy đâu anh?! :hugs:

1 Likes

:smiley: thổi nến hộ mà em , chả nhẽ cảm ơn anh chim lợn e ròng rã 2 tuần nay :smiley:

Bsi bảo là Oil lên theo Bsr Plx… :face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears: ăn theo thôi :rofl::joy:

Theo gì kệ , tiền cứ chảy vào túi là được . Ăn theo siêu cổ PS cũng chấp nhận luôn

Vẫn còn nhún xuống phát nữa :face_holding_back_tears:

Thò chưa cụ :smiley: , nhậy thật nhắc phát TIG

Chưa :face_holding_back_tears:
Cụ có thò ko

1 Likes

Ko cụ , nhắc vậy thôi :smiley:
Đang no hàng về tk hết rồi giờ chỉ chờ rắc muối :)))

1 Likes

Tui cũng zậy, chỉ câu giá thấp ít hàng đang có thôi, dc thì tốt, ko thì thôi

1 Likes

Nó phải ra kết quả dòng dẫn , ko thì lại de lại tý thôi :smiley: . Kiểu gì cũng được , đích gì cũng đến thôi

2 Likes

nghỉ trưa khoảng 1287, xx

1 Likes

Nhìn vol thì mấy dòng chưa dòng nào đủ vol để bật làm dẫn . Chờ chiều xem tiếp cụ

2 Likes

Bí quá thì hốt đại oil của em đi :rofl:

Hiện tại khá khẩm thấy VPB , TCB , VIB …oil thì nó là siêu cổ rồi :))))

1 Likes

Cố tình nhún xuống cho ngủ trưa ko ngon :face_holding_back_tears:
Có thể nay hoặc mai sẽ thấy 1278( nếu thủng 1284 là thấy)
Nay chọc luôn, mai kéo bù cũng dc :smiling_imp:

1 Likes

Chắc chọc đến 75 thì nhặt đẹp cụ
Điểm nhặt cho ai ko có hàng thôi
Mình ngồi chơi xem

2 Likes