Tranh cướp khi Đại sóng tới!

gvr quá khủng quĩ đất. ae tham khảo

BCM là đơn vị BĐS KCN lớn nhất Việt Nam thu hút nhiều dự án tỷ đô từ vốn FDI thì nó tăng vậy cũng không lạ. Có điều thanh khoản không quá hấp dẫn thôi

GVR quỹ đất khủng nhưng không phải chủ đạo ngành của nó
Ngoài ra nó nằm VN30 cũng là 1 yếu tố để đánh giá nên đầu tư hay không. Bạn thích an toàn hay thích rủi ro, lợi nhuận cao

API lăng lợn, nhắc đến Lăng lợn ai chả thèm đánh bạc. Quyết đi rồi các con bạc khát máu lắm

Quan Tâm

Nhà ga xin thông báo tàu PcT sáp chuyển bánh: mời các quý khách lên tàu khản văn chương kẻo lỡ tàu :purple_heart:

Xin chúc mừng các quý khách đã có vé lên tàu PCT :point_up:

chịu bác này, manh động quá. mua bán tự chịu trách nhiệm chứ ai lại vào chửi bậy

làm j có cái gọi là trách nhiệm trên cái TTCK này, bác hài quá. Thôi, bác đừng chửi bậy nữa. có văn hóa chút đi bác

Thôi các bác cãi nhau xin mời chỗ khác, mình có hô hào các bác mua đâu. Và nhóm KCN mình phân tích 2 tháng nay rồi

7 Likes

bọn mày có hiểu nghề nghiệp Broker là gì đâu, cứ lúc nào cũng bảo broker và Nhà đầu tư xung đột lợi ích như mấy thằng thần kinh

1 Likes

Mấy ô hô bds khu cn mà đưa ra 3 cái lý do dời ơi đất hỡi. Nền kt thế giới đang có dấu hiệu xì, tiêu biểu là cả Trung Quốc và Mỹ. Lực cầu yếu do lạm phát và nhiều yếu tố khác đâu dễ để tăng giá cho thuê? Nó vào Việt Nam chủ yếu có 2 lý do, một là nhân công rẻ, hai là sự quản lý lỏng lẻo về môi trường. Lấy đâu rs sóng mà hô to thế? :grinning:

uhm không sao, còn nghi ngờ là tốt :ok_hand:

5 Likes

đầu tư cổ phiếu mỗi người một quan điểm khác nhau, đến cả mấy kinh tế trưởng + các quản lý quỹ cao cấp còn bị mấy cao thủ gõ bàn phím bảo là lùa gà nữa là. Hơi đâu đi tranh cãi, chửi nhau vậy mấy thánh

image
lâu lâu ngồi coi drama bổ phổi

:sweat_smile:

5 Likes

Haha. Kệ họ thôi. Hợp lý mình mua ko thì thôi. Ai bắt dc ai.

thôi bớt mõm cp tốt mà broker hô mày cũng chê hả

Thế bác còn vào pic của broker kéo cmt làm gì trời :sweat_smile:

Bác nói chuyện tử tế chút, đọc thì đọc cho kỹ vào. Sóng KCN là chung 1 nhóm ngành, còn việc chẳng ai hô hào bác mua cái gì cả.
Cứ vào chọc ngoáy

6 Likes