Cuộc thi viết CHỨNG KHOÁN NGHÌN LẺ MỘT PHIÊN

Mấy nay sóng gió quá các bạn mà kể chắc cũng toàn đau thương~

30/4 vẽ viết xong lại làm cuộc tổng khởi nghĩa đánh về 1500 cho anh em nhờ ạ :))))

Còn 9 ngày thôi, ai đăng thêm mấy bài tâm sự đánh chứng những ngày máu lửa này nào

Hóng thêm các bài cho tuần cuối ạ ^^

Nhớ lại cuốn truyện Doraemon, hành trình vào lòng đất bác nhỉ :)))

Hóng bài viết tuần này quá :smiley: không biết có cao thủ nào viết về phân tích thị trường hiện tại không

Mình cũng hóng :grinning_face_with_smiling_eyes:

Thật sự để mà nói thì… đợt vừa qua toàn các bài hay, dạt dào cảm xúc nên ai cũng thấy xứng đáng giải đặc biệt = )))

Event này kết thúc r à mng

Nhg quà chỉ có hạn thôi :))

Trao giải luôn r đó b = )))

:rofl: :rofl: :rofl:
Event này thì thôi k có gì thắc mắc vì mình k văn hay chữ tốt như các cao thủ ở trên đc :laughing:

cuộc thi bổ ích, bài viết nhiều bác viết hay mà giải thì có hạn, chúc mừng các bác và cảm ơn Mod ạ.

Bác Rồng số giàu sang, đã giỏi, hiền còn được yêu mến và viết hay nữa. Mừng bác!

Toàn cao thủ @@

rất trân trọng chia sẻ của mọi người trong những tuần qua ạ :heart:

Biết ơn BTC Diễn đàn chứng khoán 247 đã tổ chức cuộc thi giúp cho mọi người hiểu thêm về thị trường và những kinh nghiệm đầu tư thị trường chứng khoán Việt Nam. Kính chúc mọi người mạnh khỏe, hạnh phúc và thịnh vượng, đầu tư thành công!

Rất nhiều bài viết bổ ích và mình đã học hiểu thêm được nhiều điều. rất cảm ơn BTC cũng như những thí sinh đã dành thời gian ra chia sẻ. trân trọng các bạn!

Cho mình hỏi chuyển sang giao diện mobie kiểu gì với

Cuộc thi bổ ích, thanks các bạn ^^