Trịnh Văn Quyết, Đỗ Anh Dũng-những con sâu làm rầu nồi canh. Cơ hội nào cho các cổ phiếu bất động sản?

, , , , ,

mn quét mã QR ở trên ảnh để vào room nhé, nay NDT trong room đã giải ngân được kha khá r, cx chạy được mấy giá. Mình đánh nhanh rút gọn đợt này thôi nhé

2 Likes

đây room chuyên lướt T+ anh nhé, kp là đầu cơ hay chơi penny đâu mà mình lướt ăn sóng ngắn của những CP thuộc ngành đang lead thị trường, mn join room luôn nhé, hnao cx có mã giải ngân được.
Mã QR e để trên ảnh r nhé!

1 Likes

bác vào room đi, chưa kịp thở đã chốt lãi r =)))

1 Likes

cho xin nhận định về dòng chứng hnay cái

2 Likes

đã vào nhé ad, xincamon!!!

1 Likes

bank hqua chạy thì nay chứng-thép chạy là đúng r

Chứng, thép, bảo hiểm là các nhóm ngành đang tiềm năng tốt mà. Chứng cx tăng mạnh như BDS nma chỉnh lại từ đợt trước Tết, đợt này có lẽ đã chỉnh xong r, nhà mình có thể vào hàng đc nhé !!!

livetream ở đâu vậy bác để e vào luôn

1 Likes

chứng 1 khi đã chạy thì chạy như ngựa luôn, chơi chứng cầm cổ chứng quá đúng bài

1 Likes

dầu khí chạy kìa các bác ơi

1 Likes

tình hình tin tức quốc tế giá dầu vs lượng cung dầu ảnh hưởng liên tục, ae nhà P cứ ngồi xơi lãi thôi

1 Likes

thêm thằng Sang chủ tịt FIT nữa cho đủ team

2 Likes

tham thì thâm bác nhỉ =)))

1 Likes

khổ mỗi mấy ông đầu tư cá nhân như mình

1 Likes

thế nên đánh nhỏ ăn nhỏ thôi, chứ cứ chạy theo tiếng gọi của đồng tiền thì cx vào ăn cơm chính phủ, ngủ có ng trông như bác Quyết =))))

1 Likes

muốn to cx k to đc ấy Sếp ạ :v

duma chứ cái bọn chủ tịt chủ tiếc đã lắm tiền sẵn r mà vẫn còn tham thì đ hiểu dùng tiền để làm gì @@

1 Likes

ối zồi nay thị trường đổ máu luôn, cụ đi chân lạnh toát

Mặc kẹ chúng nó, cứ có tiền là múc cổ A7, cơ hội giàu sang phú quý là đây chứ đâu :d

2 Likes

thấy có tin Tuấn mượt sắp bị xích rồi, sắp sờ đến ông Hiển

1 Likes