Trống Đồng trận pháp: Chặn đứng âm mưu đánh xuống của lũ quỷ ETF

Để yên cho các cao thủ chia sẻ coi lào, giờ thành cái pic chửi nhau à

đi zề đi zề nà, qua đẩy pic ngta chi zạ ô :joy:

4 Likes

Nghỉ thôi, ông chủ pic đi luyện kiếm đánh L-S rồi. Mình ngồi xem

2 Likes

Cao thủ hơi đuối sức rút về bên hội nhóm lùa gà Facebook rồi, giờ mình tạm thời duy trì sức nóng cho PIC ấy mà :joy: :joy: :joy:

Mày và ekip của mày nên “so ri” nhiều hơn đấy, chí ít là nên “so ri” những người đã bị chúng mày lừa vào room thu phí…
Sống có ĐỨC tý đi mày ạ, tiền cũng dễ kiếm mà, sao phải kiếm bất chấp làm gì. Đôi khi mày không trực tiếp trả giá đâu, “phúc đức tại Mẫu” đấy…

3 Likes

thôi t đi dzìa, xàm xàm mà cờ cắm ngập mỏ.
m ở lại chơi đi

6 Likes

Nữa mài bị ngẫn à thế hoá za mài chui gầm giường nhà bọn a à mà biết ng ta kêu có duyên dữ vậy :)) thôi nhé chúng mài mác gạo cội chứ đầu óc rỗng tuếch

Lại gào mồm rồi, bảo mãi rồi, cứ đuối lý là lại gào mồm vu vơ thì khá thế đéo nào được? Thế thì ai tin chúng mày, ai dám nghĩ chúng mày tốt bụng, tốt tính?

Mà thôi, đến nước này thì tao hiểu vì sao mày cùng ekip thằng Đóc tờ rồi…
Đã chấp nhận làm thằng cò chứng, cò room thu phí thì làm đéo gì còn liêm sỉ và tự trọng nữa…
Thôi, tao về, nói thế đủ rồi…

Okie bác, mình rút đi ăn trưa đây :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Lại trống đồng và Gà, sói bác nhỉ

1 Likes

Cơ hội cuối cùng để những bạn cầm cổ bất động sản làm người tử tế

Hãy mạnh danh cut loss, vứt gánh lo đi mà sống

Thế nhé tạm biệt

Còn anh em đánh VNM hàng sẽ về đến bến an toàn. Đúng nhịp, đúng giá.

Khà khà.

Anh em khác khac khịa khỏe nhé để tớ ra ít hàng bdfs, nói gì bdfs chiếm tỷ trọng lớn, cúng ohair có người đỡ giá thì ra hàng mới mượt được

Bài đã ngửa

7 Likes

ủa sao bác bảo ko phím mã. Kỳ vậy.

Bác ơi thế những người cầm cổ BĐS theo bác là k tử tế ạ?

Rồi sau 1time nữa lại hô hào rút quân và úp cái bô VNM nên đầu 1số anh em chưa kịp rút như vụ đánh trống thủy sản phải không :joy:
Trader với buôn chứng thì dùng ngôn từ chuyên ngành tý đi, hô hào như thầy cúng làm gì nhỉ :sneezing_face:
Chung quy cũng là mục đích tiền thôi, kiếm tiền theo cách SANG CÁI THẰNG NGƯỜI LÊN TÝ ĐÊ :joy:
P/S: Thuyết âm mưu, “lườm rau gắp thịt” trong ngắn hạn :heart_eyes:

1 Likes

Thuỷ sản bác ý hô rút sau T3 rồi mà bác nhi?

Nhiều khứa fan cuồng bđs nhỉ? Bđs nó khác với cổ phiếu bds. Cứ đánh đồng 2 cái là 1 rồi lên đây pr, ai đưa ra phản biện trái chiều thì phải lí luận phản biện rồi lại đưa về giá cp. Tranh luận nên dùng cái đầu chứ ko phải dùng cảm xúc yêu cổ phiếu hay đang giữ cp bđs mà phản biện

2 Likes

Bọn bây kêu sống có đức ko lùa gà thì cái bọn nào đã lùa gà úp bô cp bđs vùng đỉnh đó.

Thì sang T3 mới hô rút mà, mấy ông vào sau chả sợ đé ra máu ấy chứ…
May mà đợt đấy TS vẫn lead được mấy phiên tuần sau nữa nên không dính bô.
Chung quy ai theo sớm thì cũng được kha khá, theo sau vẫn có tý ti.
Nhưng không thích kiểu hô hào này, bản chất con buôn nhưng lại hô hào như kiểu người cầm lái CK Vịt Lam :joy: :joy: :joy:

1 Likes

Ngửa thì ngửa luôn sợ gì. Bđs hay hàng mẹ nào rồi cũng chia 3 chia 4 tk. Lúc đó khỏi chửi nhau

3 Likes

Cái nguy hiểm là người ta không phân biệt được ở chỗ này đó bác…
Đất khác CP, và nó không đi cung đường giống nhau 100% :sneezing_face:

4 Likes

Lúc đó thì anh Long, anh V, chị Thảo hay abc cũng thành thằng cũng thành con cả

1 Likes

Các bác cứ tranh luận ngành làm gì. Ngành nào chẳng có nhọt. Sao không đầu tư vào công ty nào nó tốt ấy. BĐS cũng có cty tốt, xấu. Các ngành khác cũng vậy thôi. Nhưng một điều bình thường mà ai cũng hiểu được là ai có tiền rồi cũng sắm cho mình 1 mảnh vài m2

1 Likes