Trống Đồng trận pháp: Chặn đứng âm mưu đánh xuống của lũ quỷ ETF

Chửi nhau sớm thế. Sáng ra thả lỏng tinh thần đi bác.

7 Likes

Hăng thật giờ vẫn chửi nhau

Thế mà nhiều đứa nó thấy tây lông húp nó lại hoài nghi sợ mua theo để bị úp bô mà bọn quỹ nó đâu như nhỏ lẻ mình có gì cái xử lí dễ hơn bọn quỹ nhiều

Bác nói hay quá

3 Likes

Năm 2016 bên kia có cái này, bị dẹp xog kéo sang đây

1 Likes

Đa cấp khi giá trị sản phẩm không thay đổi nhé bợn. Hình thấy ghê chết à.

Vụ gì á bác, tham gia chưa lâu chưa hóng hớt đc mấy

Mấy thằng chửi năm 2016 giờ chết hết chưa hố hố

Giật mình xem lại mới tăng 20 lần thôi, chưa kể trading.

Con L14 có tý cổ kéo lên bn chả đc so thế nào đc với dig vài năm nữa pht cả đống cả tỷ cổ thì kéo đc dig khó hơn rất nhiều.

Tôi múc cả vờ ni liên quan gì dig, ở đây không phím mã, không đè dòng nhé. Chủ píc bảo thế.
PS: " Chia sẻ kiến thức nhé ", nếu lỡ ý nhị phím mã thì lo mà chạy là dc.

Nói về thuế, mà các bác cứ bàn toàn chuyện đâu đâu.

1. Thuế: mục đích chính là Thu Ngân Sách. Các nguồn thu khác khan rồi, thì thu từ đất, từ nhà là chắc chắn. Thời Pháp thuộc còn thu thuế thân ấy.

2. Những cái kêu là giảm đầu cơ, kéo giá nhà xuống cho người thu nhập thấp, tránh bỏ hoang… nói để mà nói. Xem thực tế các nước khác là biết. Nhưng người đi thuê nhà ở, thuê trọ… như công nhân khu công nghiệp chẳng hạn sẽ bị ảnh hưởng đầu tiên, vì thuế nó sẽ vào giá thuê. Nên người tiêu dùng cuối cùng là khổ.

3. Thuế sẽ làm giảm giá bđs? Xin thưa là không nhé, cứ nhìn thực tế các nước. Còn muốn giảm thật, xin quay về thời hợp tác xã, bao cấp.

P/S: bác chủ tus có vẻ ko ưa dòng cp bđs, kêu hai ngày mở hành lang nhân đạo he he. Nhưng cp bđs sẽ chậm rãi đi lên. Bất chấp thuế, hay báo chí liên tục đưa tin bóp, nắn, siết nhé. Tín dụng qua 30/6 lại cấp room.
Còn mấy dòng hàng hoá, cá tôm, tôi e … mà thôi tuỳ mỗi người

Đi đâu cũng nói về con này nhiều quá rồi , chán òm chả có gì mới cả… haizzz chỉ tội mấy ông mua đỉnh

Chán éo muốn nói rồi, vào có người nó còn nói lóng ám chỉ nữa, mệt.

Lời mời chất lượng, thiếu lời mời này topic trở nên nhạt nhòa!

1 Likes

ơ bác cái j cũng biết, hố hố

2 Likes

Cãi nhau ra chỗ khác các bạn nhé

Đừng biến pic tớ thành cái chợ đồng xuân, chợ rồng nam định

Mà chợ cũng có quy định của chợ

Ví dụ chợ rồng nam định thì dân buôn phải tuân thủ quy định của đệ anh S Điền , T xuyên

Chợ đồng xuân thì tuân thủ quy định của em X bạch tạng

cãi j đâu bác, a sơn điền hết thời, a tuấn xuyên thì chết lâu rồi, chợ h chỉ có anh nhà nc quản lý thôi, bác đưa mấy thành phần xã hội ra đây làm j, chỉ vì những phát biểu của bác nó mang tính chất dìm hàng, nên e vào phản bác, chứ ko có cãi nhau. Còn đây bác là chủ pic, trước h e tôn trọng, nhưng bác xem lại mình xem thế nào ae nó mới vào nói thế kia chứ

10 Likes

Ai, đấy là lịch sử. Thôi nhé, ko đi quá xa

Không kích động, ko ném đá giấu tay

okok, thôi dừng nhé, dừng những hành động ném đá dấu tay lại

2 Likes