Trống đồng trận pháp dịch chuyển càn khôn. Không một võ lâm cao thủ được phép rời khỏi đỉnh núi VN30 trong 48 canh giờ

…Thương xót minh chủ nhưng cũng tủi hận cho số phận mình…

4 Likes

Anh xem từ thời Xuân thu,chiến quốc đến giờ nó vẫn thế.Chỉ phạm lãi mới là anh tài,biết dừng lại. :laughing:

2 Likes

Phạm lãi dừng lại vì hiểu lịch sử…quy luật tự nhiên…

hì hì…thảnh thơi thơ túi rượu bầu cũng vui…không thù oán, giận hờn…chỉ giận hờn với mỗi em yêu và các chỉ số chứng khoán…hì hì

3 Likes

xem bạn Đao con nhà chị Dôn hôm nay thế nào…

Tưởng cao thủ sau trận hôm nay về ở ẩn rồi chứ😋

lang thang chút ngắm các em chẳng thích sao…hì hì

Ngày mai giải nghĩa bức họa đồ, biết đâu có bạn nào lại học được cách phân tích…hì

7 Likes

nghe bác nói lại mong chờ ngay mai quá

1 Likes

nhiều câu từ tinh túy quá, em đọc đi đọc lại nhiều lần. rồi đọc hết comment nhưng chỉ hiểu mang mang thôi. có lẽ kiến thức quá yếu. đầu óc quá đơn giản hay sao đó.

e thấy a giải nghĩa ở trên rồi mà. Mai còn giải nghĩa tiếp ạ?

1 Likes

Thật ra nếu là trader lâu năm, họ nhìn các ngưỡng là biết cách trading rồi

2 Likes

Dạ, tại em mới tham gia thị trường thôi. còn non kém quá.

1 Likes

10 năm là thành sói già phố wall ngay

2 Likes

xem bạn Đao con nhà chị Dôn hôm nay thế nào
Câu này em ko hiểu nác ạ

À xem chỉ DJI của Mỹ, đêm Việt Nam! Là ngày Mỹ, tụi mỹ giờ đang giao dịch, xem chứng chỉ quỹ của họ đang tăng hay giảm, mà chứng chỉ quỹ của họ chính được đảm bảo bằng các cổ phiếu Việt Nam!. Như thế cho bạn dễ hiểu

2 Likes

Dạ cảm ơn bác đã giải thich

1 Likes

à mà bạn đừng có luyện theo phương pháp phân tích đó, loạn chưởng đấy, phải có thời gian học cơ bản, thông thạo phân tích kỹ thuật và phân tích cơ bản rồi…chiêm nghiệm may ra thì hiểu được, chứ luyện ngay theo là hỏng đấy…chân thành…ban đầu bạn còn trẻ chỉ đầu tư khoảng 20 triệu thôi, cần mẫn đánh 5 năm, nếu lãi hãy tăng vốn…chứng khoán là ngành kinh doanh khó nhất trong các ngành nghề, bạn buôn cổ phiếu chính là bạn đang buôn trên đầu những ông chủ doanh nghiệp…nên bạn tự hiểu là nó khó như nào. Đừng phí tuổi trẻ vào ngành chứng khoán nếu thật sự không có duyên…

6 Likes

A gì ơi? A cho e hỏi a tính được đáy chưa ạ? Honhf như đỉnh là e thấy rồi đấy😂

tình được rồi thì nàm thao, mà chưa tính được thì như thế lào…hì hì

Cho e hỏi là đáy có xa đỉnh lắm ko ạ?