Trực giác 3

Vẫn nhịp giò ok chứ Nak kkkkkk

2 Likes

Anh à,
E chưa biết ngón út gãy đau thế nào?
Dưng mà,
Thấy thương cái mắt cá chân nhiều lắm!

TIN TỨC …

• Cơ hội MMs “dìm té” Index để lấy thanh khoản TT/ngày …
2 Likes

Có hai trường hợp : gãy xương và trật sơ-mi ( dân bóng bánh hay gặp).
Cả hai đều chườm đá lạnh ( ngâm chân vào thau đá …). Ko xài dầu nóng hay xoa bóp vì SƯNG sẽ to hơn.
Gãy xương thì chỉ người nào … đã bị sẽ có cảm nhận rõ hơn. Bởi cái đau của xương gãy nó khác biệt. Rồi thì chỗ … ấy đều phải sưng do phản ứng của cơ thể … cả thôi.

• Thuốc uống b/sĩ chỉ cho giảm đau và bổ sung Calci … Nếu nặng thì bó bột ( thường chỗ cổ chân - mắt cá @vuthanhminh …- có vấn đề thì bạn ko thể tự … nhích đi được - B/sĩ nhìn họ biết ngay).

P/s : tin tức thì … nói ko quá v/v gãy ngón út NaK tui ( í là nhỏ nhặt hà). Nhưng ý đồ + MMs muốn ÁP vào lấy th/khoản thì … họ có thể làm tốt. Hai HT theo NaK ngó OK : 1060 và 1050 … nhá!
Chú ý tin v/v Ông Phúc ra đồng loạt từ 15h40 … chiều nay.

2 Likes

Em thấy gai gai người bác ạ

1 Likes

Phiên nay đánh bất ngờ và ra tin bất ngờ thì nhiều cái bất ngờ

2 Likes

Nếu cảm mạo có thể bắt nồi xông ( giải cảm). Còn MUA với margin tổng tập thì … van vái thần linh phù hộ.

ảnh Linh vật mèo ở đường hoa Nguyễn Huệ, tổng có 32 con … lận!

• NaK chỉ dự có rung lắc hay MMs lợi dụng → dìm chỉ số → ÉP bán ra → kéo cao thanh khoản TT mấy ngày sát tết. Chưa nói gì chỉnh/giảm … nhá!
2 Likes

Em nghỉ ngơi tù tuần trc rồi tuần này nghe ngóng thôi bác

Vụ nỳ thì … NaK tui ko được chứng kiến. Bởi time 14h 10 NaK dập máy đi B/v chụp X quang chân … rồi!

• Về có xem lại biểu đồ 15 p để biết MMs đẩy từ mốc time nào … Bất ngờ thì rõ ràng NaK ko thấy hay bị … gì. Bởi gài 2 lệnh bán đều khớp được giá cả.

Ảnh : mèo đường hoa Nguyễn Huệ …

P/s : cả tin Ông Phúc cũng thế. ( đoán hay nghe ngóng thì biết … Chỉ là time có chút hụt hẫng - bởi nếu biết thì đã BÁN nhiều > một tí rồi!).

1 Likes

thế à. Gai gai ngừ … ko như NaK tui hiểu/nghĩ nhỉ!

1 Likes

tạo cho e lòng tin, nên nay e có đổi 1 cổ sang Exy giá 26.55 và hy vọng e thu được kết quả khả quan khi thực hiện hành động đó

1 Likes

Ngày rộng tháng dài mà bác

1 Likes

Mình có niềm tin thì sẽ luôn đc bù đắp một kết quả thích đáng bác ạ

1 Likes

1 Likes

Tặng bác chủ pic phần khối lượng VNI.hì

khiến VNI sẽ đi theo kiểu đá tai mèo lên 1122 trước và sau Tết AL rồi về 1050 thôi a Hỷ
:people_wrestling:

bác phúc nghỉ ủy viên sao vni tăng ghê he

dự: tai to vào lò còn nhiều vni tăng bốc đầu

Chủ tịch mới chung Quốc Nước, được thì vui
:star2:

dân việt ko nghe ko pit j còn bọn 3 sọc con bò vàng thông tin nó biết trc là sao nhỉ?