Trùm cuối penny: DLG bùng nổ thập kỷ chip bán dẫn

Ủa công khai nuôn hả bác :joy:

1 Likes

Bác bill ơi cho em nhận định về con HAG với Thanks

1 Likes

Chào bác @Mr_Bill_G, @Heovang
DLG dự nhịp này có thể về giá bao nhiêu ạ? Em cũng đang kẹt mã này :slightly_smiling_face:

Dài hạn thì rất ổn, ngắn hạn thì tuần sau vượt đc mốc 8.9 sẽ hướng về 10 - 11, còn ko giữ đc mốc 8.5 thì ngưng giao dịch!
Vùng 8.4 - 8.5 nó phải giữ đc! để giữ đc đà tăng từ đáy lên

Hnay biểu đồ HAG cho chạm ngưỡng hỗ trợ mạnh và bật dậy là ổn rồi: khả năng cao là đáy của nhịp tăng tới

1 Likes

Thanks

Bạn kéo lên trên coi nha!! Bác Bill nói nhịp này lên khoảng 6x đó. Còn bây giờ có gì thay đổi hay không thì @Paris hỏi lại bác Bill nhé.

2 Likes

Lái giữ kinh quá không xuống không lên, giá này ngon nhặt theo bác @Mr_Bill_G thôi :relaxed:

Bạn thông cảm mình vẽ trên điện thoại nên hơi nhỏ… Giá sau khi di chuyển về 5.1x thì có xu hướng tiến về 7.x mạnh mẽ hơn…

3 Likes

Uh, nay nó không thủng 5 như bác Bill nói thì ổn rồi. Heo nay chờ nên chưa múc ít nào😄. Nó vẫn còn rung lắc, chờ múc thôi.

1 Likes

Còn cái cản nhỏ 5.8 - 6 thì sau hnay nó về hỗ trợ để lấy lực hút tiền vượt quá

2 Likes

Cám ơn bác nhiều :blush:
Đang âm mã này quá ạ 🥲

1 Likes

Dlg có triển vọng lớn trung và dài hạn, nó đang thể hiện qua đường trend, cái cách giao dịch thời gian qua cũng khá chặt , ko đánh thốc ko sụt mạnh… Bạn kiên nhẫn để gặt hái thành quả. Chỉ có điều hơi giữ vốn lâu xíu! Nhưng nếu bán đi vùng này thì thật sự ko nên. Cho dù ở bất cứ lĩnh vực nào kiếm tiền luôn luôn khó.
Mình giao dịch Dlg do có học hỏi chút kỹ thuật cho nên mình chọn dlg giao dịch cho 3 - 5 năm tới! Tính ra đã đc 2 năm rồi.

5 Likes

Phân tích DLG bằng các đường xu hướng:
Trong xu hướng ngắn hạn, DLG có 3 yếu tố kỹ thuật hỗ trợ theo:

• Giá đánh chạm xu hướng hỗ trợ từ năm 2020 và có dòng tiền vào giữ giá (4.2)
  • Giá tăng xuyên qua ngưỡng cản của xu hướng giảm trước đó (key này khá quan trọng để hình thành sóng tăng), và mở ra một xu hướng kênh tăng mới sau khi giá điều chiều về hỗ trợ (retest)
  • Giá thoái lui fib 61.8% trong xu hướng tăng hiện tại
    → Mục tiêu của kênh mới ở ngưỡng 7 - 7.1

Gửi mn tham khảo!

7 Likes

Nay HAG kết phiên 8.5 bác nhận định như nào ạ? Mai giảm có lên cắt k bác

1 Likes

Phiên mai quan trọng phải chờ kết phiên mới đánh giá chính xác đc bạn… như nhận định trước đó 8.4 - 8.5 phải giữ đc.

2 Likes

Vâng e cám ơn bác

1 Likes

các a ép như này về 4,2 mất thôi

Sáng nó nhúng xuống tận 8 gần lủng 8 chiều nó kéo lên kết phiên 8.45 bác cho e xin cái nhận định ạ

2 Likes

Khủng hoảng chip bán dẫn, giá chip tăng cao
Tải lên: 6C142F78-C219-4943-908E-3D3BBEAF8CC2.jpeg…

Cái này nói suốt năm ngoái rồi, kéo từ 8 lên gần 11 đấy bác :frowning: