Trùm cuối penny: DLG bùng nổ thập kỷ chip bán dẫn

đang theo dõi bác 8 bên diễn đàn khác , không ngờ bác 8 cũng có tài khoản bên này

1 Likes

Cám ơn bác á
Em tham gia nhiều diễn đàn, chỉ thấy 319 và 247 là có tương tác tốt bác á

2 Likes

Nước ngoài đang mua DLG khối lượng lớn kìa bác chủ

1 Likes

Nắm trọn tương lai:
Mảng hạ tầng: DLG đang đón con sóng đầu tư công lớn nhất lịch sử
Mảng năng lượng tái tạo: DLG đã đầu tư quy mô lớn và sắp cho doanh thu
Mảng linh kiện điển tử: DLG là doanh nghiệp duy nhất của Việt Nam tham gia chuỗi cung ứng toàn cầu

DLG đã chịu thua lỗ các năm trước để đầu tư cho tương lai, bây giờ DLG đã chính thức nắm trọn tương lai khi cả 3 mảng kinh doanh chính đều hội tụ thời kỳ bùng nổ
DLG bây giờ hot nhất hàng penny bác á

2 Likes

Điểm giống nhau giữa SHB VOS DLG: đều là những thương hiệu lớn nổi tiếng, đầu ra doanh thu hàng nghìn tỷ đồng, tái cơ cấu thành công, sẽ hồi sinh từ vùng giá 4 lên 2x

4 Likes

Chờ xem DLG có ce không

DLG tiềm năng quá sóng này chắc vượt mệnh giá

DLG PHẤN ĐẤU LỢI NHUẬN SAU THUẾ 2021 ĐẠT 150 TỶ ĐỒNG

http://www.duclonggroup.com/tin-tuc-su-kien/dlg-phan-dau-loi-nhuan-sau-thue-2021-dat-150-ty-dong.html

2 Likes

Giai đoạn 2021 - 2025, DLG kiên định chiến lược phát triển với 3 lĩnh vực trọng yếu: Cơ sở hạ tầng thu phí, Năng lượng tái tạo (Điện mặt trời, điện gió, thủy điện…) và mở rộng quy mô sản xuất linh kiện, thiết bị điện tử.
http://www.duclonggroup.com/tin-tuc-su-kien/dlg-to-chuc-hoi-nghi-trien-khai-nhiem-vu-ke-hoach-kinh-doanh-va-dau-tu-nam-20211.html

2 Likes

Những dạng cp như DLG thì không đánh theo mà chỉ nên đánh theo các anh lớn thì mới thắng.

Nhưng DLG khúc này thì đang ngon. Em nó đang trên đường đi vào uptrend toàn tập.

Bảo kê giá dưới 4

đã lên tầu,…đang mong giảm tí để mua thêm

1 Likes

Cứ tin xấu ra là lại bay bác ạ

Bác xem đội lái sao chứ để KHB mà sàn liên tục là ae mất niềm tin vào DLG luôn á. Đánh sao để đường lùi cho ae

2 Likes

Dlg cuối năm về mệnh giá đc ko bác chủ

1 Likes

Lái từ 2.5 lên 12 luôn rồi bác đòi sao nữa, ai xui vào trúng phần đuôi cá thôi

2 Likes

KHB nó bị đội của SSI chim trực tiếp nên bị ảnh hưởng, em dự tuần sau sẽ có sóng hồi bác á
Mấy bác mua theo em thì lưu ý là nên mua hàng mới nhất, vì hàng mới dòng tiền lái vào tạo trend sẽ mạnh nhất, còn hàng cũ thì bác tự theo dõi cung cầu ra quyết định, em chỉ bảo đảm hàng mới nhất thôi bác á

2 Likes

Tuần sau DLG còn tăng được ko hở bác chủ?

4 Likes

Cùng ngành hạ tầng với DLG là HUT đang lỗ còn vượt mệnh giá bác á, DLG hơn HUT là đã có lãi, ngoài ra DLG còn tiềm năng mảng năng lượng tái tạo và linh kiện điện tử bác á

4 Likes