Trùm Cuối và những người bạn

Nhớ ngày nào quan a còn là đệ cứng A7. Mới đó 1 năm thôi mà vật đổi sao dời haizzz

2 Likes

Đọc kỹ lại câu trên. Thế nhé. A7 tư duy hơn người nhé, còn con người mà, mặt trái thì không nên bàn ở đây. Học được gì thì học thôi.

3 Likes

Nếu MMs họ muốn đạp họ đã đạp rồi vì tin bắt bớ này họ là người biết đầu tiên. Nến tuần VNINDEX đẹp, thanh khoản không có gì phải lo. Thay máu kinh điển phiên hôm nay thì tuần sau cứ đỏ mà canh mua.

6 Likes

Họ APEC, LDG, TGG, BII hay những mã dính dáng đến khởi tố hãy tránh xa nó ra vì bản chất giờ đây nó chỉ còn cái xác không hồn

3 Likes

Đó là sới bạc đúng nghĩa, nơi mà thằng đến trước đổ bô vào đầu thằng đến sau

4 Likes

Đây là góc nhìn của bản thân tôi và thực tế tôi đang full hàng
Tuy nhiên hàng của tôi 80% đã sẵn và đều đang có lãi trên 5% nên tôi tự tin lắm

10 Likes

Cám ơn bác đã phân tích, mọi thứ rất hợp lý

1 Likes

Trong khi tất cả còn đang hoài nghi đồn đoán và sợ hãi thì SSI đã chạy và ngồi 1 mạch ở vùng VNI 1310
Ngoảnh đi ngoảnh lại thấy nó ở 1350 rồi 1400

4 Likes

Game cổ tức xong chưa nhờ :joy:
Anh biết ssi ngon. Nhưng không có hàng

1 Likes

@huyen141292 hâu chặt và múc mạnh thêm LDG vào nhé, tháng 8 lên 8 là x2 đấy. E đánh chứng dễ lắm mà, toàn ăn bằng Nần :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

VND tích lũy cực đẹp hứa hẹn bùng nổ ở tuần sau, vòng trước chốt 20.3 đã cover lại ở 19.6. Cá mập ăn hàng rất mạnh khi nhỏ lẻ bỏ chạy tán loạn phiên thứ 6 vừa rồi

6 Likes

Bạn cho mình xin ảnh của GEX nhé, thanks bạn!

2 Likes

GEX lên 23 rồi 26 nhé b. T cũng đang cầm GEX 19.2

5 Likes

NVL thì sao @trumcuoi.ta ?

2 Likes

NVL ở topic NVL có nói mọi người mua thì đừng xem bảng vì hiện tại nó ko phải hàng lướt. Thích thì mua cầm cuối năm mở ra xem còn lướt chọn mã khác

4 Likes

Gex chưa test 18.5 đấy trùn :joy::crazy_face:

4 Likes

Nó test 18.5 lại gia tăng thôi b

1 Likes

18.5 giờ là giấc mơ rồi

2 Likes

Mầy cầm gex à :cold_face:.
Với tiếng gọi từ vũ trụ thì anh sẽ không vào gex cùng mầy :joy::crazy_face:

1 Likes

Sàn 10 cây anh thoát cũng được, không sao cả :joy::crazy_face:

3 Likes