Trung Dung Chi Đạo - Đau khổ và Hạnh phúc

@WINTERBEAR hoàng hôn của chị đây =)) anh AD đã chụp lại rồi =))
@An_Danh ohh về quê hả anh… chỗ e ở là quê nên những hình ảnh này thân thuộc lắm ạ, hiii

3 Likes

Quê hương thứ 2, nơi thay đổi cả cuộc đời của mình :grin:

2 Likes

Chúc mừng a ạ. :expressionless:

1 Likes

Cảm ơn Bác!

1 Likes

Về HT1: Nhìn chart của HT1 thì hiện tại thấy cũng “ớn” thiệt do cách đánh của đội HT1 không tốt cho lắm, hầu như là những pha đánh khá vội và phải lùi lại ngay trong phiên hoặc phiên hôm sau nên tạo cảm giác cho ndt tâm lý khá khó chịu khi cầm HT1. Có điều vùng này đối với mình độ rủi ro khá cao vi thị trường không ổn định, với cách đánh của HT1 thì không nên fomo mua khi nó tăng 3-4% trong phiên nha, sẽ lỗ ngay trong T0 đó :grin:

2 Likes

Anh @An_Danh rất nhiệt tình và dễ mến nha. Mình xem tất cả các nhận xét và cảm nhận được có chút WINTERBEAR trong đó. Sau này sẽ nhờ anh giúp các bạn đó nha :smiling_face_with_three_hearts:

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

31 Likes

Lâu quá mới thấy bạn Gấu trả lời trong tệ xá của mình :grin: Đi theo lái WTB học hỏi kinh nghiệm nên chắc cũng ké được đôi chút trong đó, còn việc giúp mọi người thì mình cũng bó tay luôn do “chém gió” là giỏi thôi :sweat_smile:

3 Likes

E nhờ a AD nhận định về lái PGV ạ. Hihi

1 Likes

Nhìn khối lượng không biết phải nhận xét sao luôn đó :sweat_smile:

1 Likes

:joy::joy: dạ vậy thì bỏ qua a ạ. :sunglasses::sunglasses:

Trời cũng không, đất cũng không,
Kiếp người mờ mịt ở bên trong.
Nhật cũng không, nguyệt cũng không,
Mọc đông lặn tây, ai nên công.
Ruộng cũng không, đất cũng không,
Đổi thay mấy lượt chủ nhân ông.
Vàng cũng không, bạc cũng không,
Lúc chết tay còn giữ của không.
Con cũng không, vợ cũng không,
Suối vàng chín nẻo chẳng tương phùng.
Sáng chạy tây, chiều chạy đông,
Đời người bận bịu giống con ong.
Hút lấy trăm hoa làm mật ngọt,
Đắng cay rốt cuộc cũng hoàn không.

8 Likes

Mình cảm nhận được, anh @An_Danh sẽ giúp được cho nhiều người hơn cả Gấu. Mình để lại một niềm tin của bản thân ở chủ đề này nha.

:four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

31 Likes

Cảm thấy đợt “off” sắp tới của bạn Gấu cũng khá gần rồi thì phải. Mong là bạn sẽ off không quá lâu, mình và mọi người vẫn luôn chờ lái WTB quay trở lại nhé :slight_smile:

Giữ gìn sức khỏe, chúc bạn Gấu và mọi người buổi tối an lành!

3 Likes

Anh @An_Danh thật tinh tế đó. Đi sớm về sớm nha.

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

29 Likes

C đi Ca off à :relieved:

1 Likes

Mình vừa đọc được một bài thơ khá hay, gửi bạn @WINTERBEAR nhé, chúc bạn luôn được an yên trong cuộc sống. Chúc ngủ ngon

https://daophatkhatsi.vn/van-hoc-phat-giao/van-hoc-phat-giao/tho/chien-thang.html&page=7?yy=2022&mm=10

5 Likes

Tuyệt vời anh @An_Danh ơi :smiling_face_with_three_hearts: :pray:

28 Likes

Lợi nhuận từ “buôn chứng” nó nằm ở đây hết, chút sức mọn thôi :grin:

3 Likes

A đi làm từ thiện hả a. Vui quá à :rose::rose::rose::rose:

1 Likes

Em k nghĩ nthe.