Trung Dung Chi Đạo - Đau khổ và Hạnh phúc

Thời buổi Khó khăn, tăng xin giảm chi, tích cực cầm nhầm :slight_smile:

Đêm về say xỉn, vào topic tôi như lạc vào Mê Hường trận. Ông đạo sĩ lúc này cũng thích màu hường như bé gái nhà tôi ◉‿◉

Cuối tuần an yên và vui vẻ bên gia đình nhé cả nhà.

P/s: ông đạo chừa phần slot cho tôi nữa nhé

4 Likes

Đó gọi là trong ai cũng có “tâm hồn thiếu nữ” đó anh :rofl: :rofl: :rofl:

Gửi team Hường :joy:

3 Likes

Này là màu tím nha mọi người. Tím của 7-10% đó :joy:

7 Likes

Vậy à :slightly_smiling_face:
Em tưởng màu hường cánh sen :face_with_hand_over_mouth:

2 Likes

De tra loi cau hoi nay, chu muon tui con nhin overall market from a long term point of view. Day la mot vai nhan xet cua chu:

• Ca hai index, smallcap va midcap hien gio con chua test breakout point hoi thang 7, nen du dia de rot con rat nhieu.
  • Thuong thi major correction, yearly gain se bi wipe out at least.
  • nhung con manh nhu thuy san, phan bon: either reach new high or bounce back near high, ky nay se rot nang. Ngay ca giong P cung se lanh dan mac dau gia dau test lai dinh.
  • VNREAL van chua thay co hoi bounce back.
    Ket luan cua chu la thi truong se test lai cai low ky roi. Van de co giu duoc hay ko la toi do moi biet duoc. Nhin tinh hinh the gioi thi chu nghi kha nang VNI test cai band o 1050 la cao.
    Good luck.
23 Likes

Dạ chú, con cũng nghĩ như vậy. Đợt này nhiều người nghĩ VNI chỉ về 1260-1240 là cao nhưng con thì nghĩ khác, đợt này nguy hiểm hơn đợt trước nhiều :slight_smile:

14 Likes

Tinh hinh kinh te tu day toi cuoi nam ko the tot duoc. Nen ai nghi day la day va thi truong se pha dinh chi la ao tuong.

18 Likes

@Paris màu này chính xác là hường cánh sen, bé gái nhà tôi cứ mua sắm là chỉ 1 màu này thôi.

Cơ mà ông đạo nói tím thì tôi cũng mong là tím 1 lần 7% thôi cũng mừng húm rồi.

Ông đạo inbox cho tôi xin chia sẻ hôm thứ 6 với nhé. I’m waiting for you. 。◕‿◕。. Thanks kiu.

3 Likes

Bác @An_Danh cho em xin 1 slot với ạ

Dạ con cảm ơn nhận định của chú, giúp con thận trọng hơn. Chúc chú sức khoẻ ạ!

Chào bạn đạo sỹ, cuối tuần bận quá nay mới vào nhà được, có gì hay cho mình xin 1 slot nhé. Cảm ơn bạn :heart:

Chúc đạo trưởng và ace tuần mới nhiều năng lượng, nhiều niềm vui và may mắn!:four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover:

4 Likes

@An_Danh dậy uống trà cho tỉnh rịu nè!! Nay thuyền trưởng còn phải chèo thuyền ngược gió, đông khách lắm đó.

9 Likes

Chúc mọi người tuần mới mạnh mẽ, khí thế

5 Likes

Chúc cả nhà tuần mới an nhiên và ra quyết định đúng thời điểm

3 Likes

Mới ATO thôi mà đã sàn :)))) gần hết hạng mục theo dõi. NICE DAY nha Đạo sĩ, cả nhà nhé. chúc mọi người vững tay laixsi ạ

3 Likes

Chào buổi sáng mọi người, chúc mọi người tuần mới may mắn & thành công trong công việc cũng như việc đầu tư nhé.

Hôm nay thị trường sẽ rất xấu, tuy nhiên không vì thế mà “bỏ của chạy lấy người” nha.

Không mua/bán bằng cảm tính và KHÔNG SHORT ĐUỔI. Chúc mọi người may mắn!
191

17 Likes

Chúc mọi người tuần mới thành công nha, chuẩn bị tiếp tục trận chiến mới nhé :smiley:

12 Likes

Haha, chuyện bình thường thôi. Nay không sàn mới là chuyện lạ đó, nice day nhé :rofl:

8 Likes