Trung Dung Chi Đạo - Đau khổ và Hạnh phúc

Chào buổi sáng bác đạo sĩ và cả nhà, chúc mng ngày mới an lành và danh mục xanh tím nhé.

5 Likes

Tội vậy
Sao m thảm vậy @lamxuanquy

hình ảnh

8 Likes

hello hello chào @win-win buổi sáng và mn trong pic ngày mới vui vẻ an lành nhé !

8 Likes

Hello @quychau1209
Chào buổi sáng cả nhà TRUNG DUNG.

9 Likes

Nói cũng cay phết á nhờ :sweat_smile::sweat_smile:

6 Likes

Chúc mừng Gấu nha :cherry_blossom::cherry_blossom::cherry_blossom:. Quyết định “nắm giữ” mã WTB quả là không sai mà :smiling_face_with_three_hearts:

5 Likes

Chào buổi sáng cả nhà. Ngày mới giao dịch nhiều thành công ạ.

4 Likes

Chúc mừng chị Gấu lên chức nha, nay lại thành mẹ Gấu vĩ đại của nhà WTB rồi ạ. hihi. Em vẫn tàu ngầm các “mã của chị”.
Biết chị đang cảm sốt, mong chị chóng khoẻ nhé. :sunflower: :heart:

3 Likes

Chúc mọi người ngày mới tốt lành nhé!

18 Likes

Từ dân chợ búa lên mà Heo, nên hiền với những người tốt với mình thôi - còn những thể loại như trên thì…không có cửa :grin:

13 Likes

Vắng pic có 1 buổi chiều tối mà đã có drama nhỉ. Để ý 2 bác trên cứ lâu lâu ra lại cắn trộm héng?

T nhập idc lucd 5x nhé :)) ko đu đỉnh như bọn lùa gà tụi m :))

ờ, kệ m. Xem có ai quan tâm không? Thích dame thì qua AVH kìa. Tới đây làm gì?

2 Likes

Mọi người vào đây vui vẻ, đoàn kết, chia sẻ cơ hội và kiến thức làm gì có ai gà qué gì đâu bác.

3 Likes

Làm người phải biết mình sai ở đâu, từ đó rút ra kinh nghiệm cho bản thân. tìm tòi học hỏi để có thể đứng = đôi chân của mình. chứ đi đổi lỗi cho người khác hoài là ko phải dồi.

5 Likes

Thôi kệ đi mọi người, đu IDC tận 88 lận mà đợt đó IDC giảm quá nên mới ra thế này :sweat_smile: Nên thông cảm cho họ nhé!

9 Likes

Ko cần chỉ nha bạn. Cái này để m.n né cái thằng an danh nó có nguyên một team lùa gà. Hội nhóm. Tự biên tự diễn với nhau. Broker gà bỏ mẹ ra ý

image

7 Likes

Thế ông bị An_Danh lùa mua cổ nào rồi, bao nhiêu tiền?

4 Likes

Gà ở mấy nhóm đông ng, 3 chữ cái í. Nếu bạn có ý tốt thì qua đó nhắc nhở bà con F0 nha :slightly_smiling_face:

3 Likes