Trung Dung Chi Đạo - Đau khổ và Hạnh phúc

Quay xe gắt quá🤣…thế về bên nhà Gấu bù gì đi🥰

3 Likes

Tối nay @An_Danh sẽ có giấc mơ rất đẹp nha. Được bao nhiêu là người đẹp vây quanh, lại còn Gấu xinh “binh vực” nữa kìa :kissing_heart::kissing_heart::kissing_heart:

2 Likes

Chị Gấu kể chuyện khác bù đi :relaxed:

2 Likes

Lý do anh @An_Danh cúp cua là vì chị @WINTERBEAR nha :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Xợ quá, xợ quá, @An_Danh ơiiiii??? Núp đâu mất rồi???

1 Likes

:sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

27 Likes

@An_Danh ngủ rồi nha mọi người!

images (3)

8 Likes

Đạo sỹ chịu được áp lực trên bảng điện và trên võ đài thôi. Chứ mấy chị em ngồi hóng bài chắc đạo sĩ dễ quay xe á :grinning_face_with_smiling_eyes:

4 Likes

Gấu đang lột bắp để làm mẻ rang bơ rồi hóng câu chuyện của anh @An_Danh và trận chung kết lát nữa nè. Mà thôi, ảnh đang soạn rồi nên để ảnh tập trung đi ạ :stuck_out_tongue_winking_eye:

Đã không có chuyện ma thì bù lại một bí quyết đẹp da cho chị em nha.

:rofl: :rofl: :rofl:

30 Likes

Hoy, đề nghị các chuỵ em ai về nhà đó nha nha!!! Để @An_Danh sợ bỏ “nhà” đi bụi thì hông vui đâu. Về ngủ dưỡng da nè, hóng chap vào ngày mai :sleeping::sleeping::sleeping:

2 Likes

Chúc mọi người ngủ ngon!

Post cái ảnh người làm mình yêu Liver trở lại :slightly_smiling_face:
hình ảnh

3 Likes

Mèo cưng giống chủ nó ghê :laughing: :laughing: :laughing:

Sorry đạo sĩ, mọi người nghe chuyện tâm linh này thay cho chuyện đạo sĩ hứa kể nha. Thầy Giác Hạnh có nhiều câu chuyện để nghe lắm, sorry đạo sĩ

5 Likes

Chào buổi sáng mọi người, chúc mọi người tuần mới hanh thông trong công việc & bình an trong đời sống nhé!

23 Likes

sáng thấy ảnh là an tâm roài :rofl:. Mèo kute :laughing: và may mắn!

5 Likes

Hôm nay mọi người theo dõi giúp mình nha, hôm nay sẽ có đôi chút áp lực chốt lời và điều chỉnh ngắn hạn. Mọi người ngồi yên một chút nha, khi nào có tín hiệu mình sẽ nhắn, đợt này canh múc xúc húc cổ phiếu mới được rồi :smiley:
image

15 Likes

Tuần này mèo xuất hiện để nhặt dép nha :rofl:

12 Likes

Mùng 1 - chúc mọi người đầu tư may mắn, thuận lợi.

5 Likes

Vâng, cảm ơn bác :shamrock:!

4 Likes

Hôm nay em có lẽ ngồi im rình mồi đạo sỹ ạ. :slight_smile:

3 Likes