Trung Dung Chi Đạo - Đau khổ và Hạnh phúc

Giống nhau hết bác ơi, nên bác xem qua là được vì bản thân mình không biết nhận xét như thế nào về riêng NDN cả

1 Likes

Như vậy là tốt nhất đó bác, chứ còn mua cổ phiếu rồi cầm 3-5 năm xong tắt bảng điện thì em chịu :sweat_smile:

2 Likes

Vậy bác có nhận xét gì về họ apec không ạ?

Mình nhận xét chung luôn nhé vì API- APS - IDJ cũng không khác nhau là mấy. Bản thân mình thấy “đội” Apec cũng là một đội rất mạnh trên thị trường, rất ít “đội” dám đánh nhanh mạnh và không kẻ hở như họ. Có điều lên như thế nào thì đánh xuống cũng y chang như vậy, rát không kém.

Hiện tại APEC đã đi qua thời điểm “huy hoàng” của nó và đang trong giai đoạn tích lũy để chuyển đổi phương pháp, nên thời điểm này sẽ rất khó ăn được APEC :grin:

5 Likes

Chúc Anh @An_Danh và mọi người tuần mới bình an,hạnh phúc

1 Likes

á à em biết 2 chữ cái sau là gì rồi nhé bác ơi :wink: :wink: Kế hoạch của em cũng là cầm em nó ít nhất là 2 năm ạ.

1 Likes

hôm rồi e thấy a í khoe tấm thiệp mời trên bàn mà :))

1 Likes

Gồng lỗ con I** to cả tay :grin:

3 Likes

10 ngày trước ai mà nghĩ nó về lại mốc 5x đâu ạ :cry:

1 Likes

Trích dẫn lại bài viết này để bác nào chưa xem có thể đọc qua, nhớ phải cẩn thận và chọn đúng doanh nghiệp nhé. Chọn đúng doanh nghiệp có “xa bờ” thì thời gian tới cũng sẽ được lái tàu ra đón về còn nếu chọn không đúng thì chắc chắn thành nhập tịch nơi đảo xa luôn đó :grin: :grin:

7 Likes

Ồ…hình như chưa có bài viết nào a êi

Nay lười quá nên bỏ nhà một hôm qua nhà mấy anh chị em khác chơi một chút :sweat_smile:

2 Likes

:sweat_smile::sweat_smile: hẹn hò thế này thì tèo a ê :joy::joy:

“Thuyền trưởng” mãi đi chơi nên giờ này chưa xuất hiện đâu :sweat_smile:

3 Likes

Mía đường đã vào được chưa cụ ơi

Con nào bác ạ, dù chung ngành mía đường nhưng dòng này không chung cách đánh với nhau đâu bác :grin:

Hihi , sbt bác nhé ,

SBT: SBT là một doanh nghiệp đứng đầu trong ngành mía đường nên hướng phát triển về lâu dài của SBT là không phải nói tới. Tuy nhiên mình không biết là mía đường của SBT có trồng ở gần núi hay không mà cp SBT toàn tạo hình giống quả núi quá :sweat_smile:

Xét về mức độ “đánh” thì SBT cũng thuộc dạng khá rát đó nên phải tránh fomo khi muốn mua vào bác nhé. Mình nghĩ bác nên kiên nhẫn thêm một chút nữa, có điều SBT không phù hợp để đánh dài hạn đâu :grin:

2 Likes

Có phát tín hiệu S.O.S mà mãi vẫn chưa thấy tàu ra đón về bác ơi :rofl:

Chắc tùy vị trí bác ạ, như đảo của em ở hơi xa nên đến giờ vãn chưa thấy bóng dáng hoặc tín hiệu gì của tàu ra đón mình :sweat_smile:

3 Likes