Trung Dung Chi Đạo - Đau khổ và Hạnh phúc

Cho em một vé nữa anh nhé.

cho em vào với nhé.

Anh ơi cho em vào với ạ

Cho mình xin một slot nhé. Cảm ơn bác. Công nhận theo bác mình mới thấy phái sinh lượn ác thật nhưng vẫn chưa biết chơi sao :smiley:

À mọi người ơi, mọi người đừng hiểu nhầm mình nhé. Mình không có thu một đồng phí hoặc lấy bất kỳ lợi nhuận nào từ mọi người đâu. Tất cả những gì mình làm đều vì cộng đồng và hoàn toàn không vu lợi, việc mình nói “thu phí” chỉ là trêu các anh chị em thân quen thôi nên mọi người đừng có lo về việc mình không chia sẻ công khai.

Một lần nữa, mình chỉ hoạt động và truyền tải thông tin duy nhất trên F247 và không có bất kỳ kênh thông tin nào khác. Mọi người lưu ý giúp mình nha!
image

34 Likes

Nghe thấy bảo cầm tay là sướng tê gòi :star_struck::star_struck::star_struck:

4 Likes

6 Likes

Em vẫn thích rum víp bác đạo ơi, về bờ cấp tốc các kiểu các kiểu :laughing:

1 Likes

@win-win

5 Likes

Cảm ơn bác @An_Danh , mọi người hiểu mà

Để lát add nha!

6 Likes

hình ảnh

4 Likes

Chịu nha bác ơi, em không có thời gian để mở rum víp đâu :joy:

4 Likes

Haizz, mình cứ tưởng chỉ có vài người ở Pic này xa bờ, ko ngờ nhiều người quá :sob: hy vọng mọi người sớm về bờ nha. chúc cả nhà cuối ngày vui vẻ nhé!

3 Likes

Nhiều bạn hiểu nhầm ý nên có nhắn tin với mình xin đóng phí vào rum víp, mà mình có cái rum nào đâu :joy:

6 Likes

e cũng muốn được cầm tay :rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

Em giỡn bác thôi. Bác giúp các anh chị em thôi chớ rum vip làm gì trong khi mỗi ngày bác đánh “chứng mõm” như trên thế kia. :sweat_smile:

1 Likes

@win-win

2 Likes

Như trên là như lày :grin:

1 Likes

Nắm bàn tay xương xẩu còn lại của mình luôn nè