Trung Dung Chi Đạo - Đau khổ và Hạnh phúc

Tình hình căng quá! Liệu có phải hành quân gấp không Bác?

1 Likes

Chào bác đạo sĩ và cả nhà, chúc mọi người tuần mới nhiều năng lượng và danh mục xanh tím nhé.

2 Likes

Chỉ cần VNI không đi ngược với thế giới là được, sợ mấy anh VN lắm :rofl:

8 Likes

Bạn cũng vậy, danh mục xanh tím cả tuần nhé!

6 Likes

Tat ca cac gap down se ko cover noi trong ngan han dau. Du co qua 1240 cung chi de test gap nhu ky roi va die tai do. Lai them mot so du dinh va trung binh gia.

16 Likes

Dạ đúng rồi chú, con kì vọng vượt 1240 để “bùng nổ” rồi có giá đẹp cho anh chị em BÁN CAO thôi chứ thị trường này con không kì vọng gì quá nhiều.

Chúc chú ngày mới tốt lành ạ!

14 Likes

nhung ngay gap down deu la nhung ngay volume up. Hay tu hoi tai sao?

9 Likes

chú có thể giải thích giúp con được không ạ. Con cám ơn chú. Con chúc chú ngày mới ạ.

4 Likes

Con nhin 2 cay nen ngay 16,17 thang 5 mac du it look bullish nhung volume ngay 17 ko he bung no de take over short term trend duoc. De tim day ngan hay trung han, neu co duoc mot ngay gap down, volume thap, va ngay hom sau volume up va cover luon gap down thi rat tot, uptrust volume la ngay nen xem xet.

17 Likes

Cac cao thu lai tro lai va hy vong 2 day de lua ga tiep. Dung la nhung ke vo luong tam va khong he co trach nhiem. Du co muon dau tu trung dai han luc nay cung phai co mot chien thuat di tien va tam ly vung chac chu khong phai chi “hy vong”.

23 Likes

Đúng r chú, vùng này kể cả cao thủ bắt đáy họ cũng bắt từ t2 tuần trước và đi tiền vs tỉ trọng nhỏ, đợi tín hiệu tốt hơn. Mọi người nghe theo nhưng không biết cách đi vốn thì cũng bị kẹt hàng tiếp thôi.

7 Likes

Neu ko giup duoc ai thi im me no cai mieng lai, dung mo pic roi bu lu bu loa nua.

23 Likes

Hôm nay vẫn yếu lắm ko dám vào lệnh

1 Likes

Đúng chú ạ.Nhưng vẫn còn nhiều F0 còn tin và say họ lém chú ạ!

11 Likes

Ho cho lam vao, roi ve tranh “quai thai”, toi khi thi truong sap thi bien mat.

19 Likes

Không chừng được vài hôm rồi lại “bận” là xoá pic chú ạ…

4 Likes

Vùng này không phải là vùng mua, mà là vùng để bán. Cho dù nó đạt kì vọng từ thanh khoản tới chỉ số đi chăng nữa thì cũng không nên mua vào. Hiện tại đoạn này rủi ro cực kì lớn :slight_smile:

20 Likes

Khóa topic là xong chú ạ, diễn đàn là ảo thì chả biết ai là người tốt ai là kẻ xấu. Chỉ khi tự bản thân mình trao dồi kiến thức sẽ nhận ra được ai mới là người chia sẻ thật lòng, con mong muốn được học hỏi thêm nhiều kiến thức mà chú đã chia sẽ trên đây. Con cảm ơn

8 Likes

Bên kia lúc nãy tôi vào mà có hơn 2000 người trong 1 topic là biết kẹp ác như nào rồi :expressionless::expressionless::expressionless:

Mọi người chuẩn bị chờ đợi cơ hội để bán GIÁ CAO nha!
image

16 Likes