Trung Dung Chi Đạo - Đau khổ và Hạnh phúc

Chúc cả nhà có kỳ nghỉ cuối tuần vui vẻ, hạnh phúc bên gia đình và người thân yêu của mình :smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

Cò chứng nó đang cho KH chơi PS 1 chiều kìa. Chỉ cho short, ko long.

1 Likes

Chuẩn bị hốt trọn một mẻ Short rồi. Nể phục các anh chị em chứng sĩ đánh Long hôm nay, tôi đợt này nghỉ PS dài hạn.

3 Likes

TT đoạn này khó nhằn đấy. Phiên nay ai cũng tưởng dùi thủng 1.200 rồi hốt sạch mẻ short và rút chân, ấy thế mà…

1 Likes

191

3 Likes

Cái pics này ám ảnh quá :rofl:

1 Likes

https://vietstock.vn/2022/05/ubcknn-yeu-cau-cong-bo-giao-dich-tu-doanh-doi-cach-tinh-gia-thanh-toan-hdtl-vn30-ngay-dao-han-143-964968.htm

Chào buổi sáng mọi người, vài ngày nữa là đội tuyển Muay & Boxing bước vào thi đấu để mang vinh quang về cho Đất nước. Nếu có thể mong mọi người dành chút thời gian để theo dõi, ủng hộ cho các Vận Động Viên Muay & Boxing nói riêng và tất cả anh chị em vdv đang thi đấu tại Sea Games 31 nói chung nhé. Cảm ơn mọi người :grin:

15 Likes

Đỉnh quá! bác đứng đâu vậy nhỉ :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

5 năm trước em bị chấn thương ACL nên vị trí của em hiện tại là trên băng ghế “cổ động viên” bác nhé :sweat_smile:

2 Likes

Tiếc nhỉ, đam mê thì mãi cháy thôi. Nhìn ae thi đấu cũng thấy hp rồi

Đam mê mà bác, còn khỏe thì còn cháy thôi :grin: :grin:

1 Likes

Ra HN giao lưu crushed và choke nhé.

Bác Văn Võ song toàn. Thật sự ngưỡng mộ :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Xong Sea Games tổ chức offline AVH cái nhỉ ?

4 Likes

May mắn thôi bác, so với các anh chị em khác thì mình còn kém xa :smiley:

2 Likes

Trạch quốc giang sơn nhập chiến đồ,
Sinh dân hà kế lạc tiều tô.
Bằng quân mạc thoại phong hầu sự,
Nhất tướng công thành vạn cốt khô.

Có thể nhiều anh chị em không biết nên thôi mình nói luôn 1 lần cho nhanh. Thứ miễn phí từ trên trời rơi xuống chỉ có NƯỚC MƯA thôi, không có bữa ăn nào miễn phí mà người ta dâng tận tay - đưa tận miệng cho mình đâu.

Người tốt duy nhất với mọi người chỉ là những người cùng mọi người kẹp hàng, chờ ngày về bờ chứ không có ai tốt đến độ quan tâm từng đồng từng cắc trong túi tiền các bạn đâu. Làm việc gì cũng nên cẩn thận chứ đừng tin ai hô múc xúc húc hết, tuần sau còn một lượng hàng cực lớn (tính tới hàng chục ngàn) đang chờ bán giải chấp nếu VNI tiếp tục thủng trên 50 điểm. Chúc mọi người tuần mới thành công và & may mắn trong công việc cũng như cuộc sống, nên cẩn thận với miếng pho-mát miễn phí trên bẫy chuột nhé!

(Lười viết thêm nội dung mới quá nên copy lại và sửa văn phong cho đúng với topic Trung Dung)

12 Likes

Đầu tuần có mua mới với giá sàn không bác?

Tiền trong túi mọi người thì mua mới hay không đó là quyết định của mọi người, còn mình thì không khuyến nghị gì cả.

4 Likes

Uầy, XX ngàn tỷ luôn hả bác?