Trung Dung Chi Đạo - Đau khổ và Hạnh phúc

Sau đó thì ăn bằng nần nuôn :grinning_face_with_smiling_eyes:

2 Likes

Trước mắt thì về bờ rồi tính tiếp, hiện tại thì tìm tàu để lên đã :wink:

10 Likes

Ve duoc bo mot phan, nhung quan trong hon la co ha ty trong xuong duoc ko? So luong ma phai giam, va NAV phai tang moi giam bat day duoc.

15 Likes

Dạ chú, cái này là do mấy bạn tự làm thôi chứ con chỉ đưa cho cần câu chứ không cho con cá. May mắn là mấy bạn vừa về bờ, vừa giảm được tỷ trọng. Tiền mồ hơi nước mắt mấy bạn kiếm ra, thì mấy bạn phải biết cách để giữ nó chứ con không thể lo hết từ a → z được :grin:

13 Likes

Hết phiên giao dịch mà giờ mới có thời gian để viết lên đây. Tình hình VNI hiện tại không được tốt cho lắm nha mọi người (Cả sàn HSX có đúng 1 mã tím thôi), mọi người hiện tại cũng ngưng quá trình giao dịch T0 giúp mình luôn nha (cả mới lẫn cũ). Khi nào VNI ổn hoặc xuống 11xx như mình dự tính thì lúc đó sẽ có cơ hội cho mọi người múc xúc húc, từ trung bình giá đến mua mới cũng được luôn nhé (còn hiện tại ngồi yên giúp mình).

Chúc mọi người cuối ngày vui vẻ, hạnh phúc bên gia đình & người thân nha. Đóng bảng điện lại, đừng suy nghĩ gì về nó và chiều nay về nhà dùng bữa cơm với gia đình mình thôi. Chào mọi người!

27 Likes

Đạo sĩ ơi, mấy nay ko có mua mới chi. Chỉ có 2 mã và giao dịch T0 trên 2 mã đó thôi. Mà quớt he hà, chán chả muốn t0 nữa luôn. Giờ bỏ thí đó luôn hé a :joy:

1 Likes

Sao kì thế, đợt này trade T0 con nào cũng ổn mà :joy:

1 Likes

Em nhớ sáng nay bác đã thả con mèo ra rồi mà? :joy:

2 Likes

Xui anh ạ! Lòng đau như cắt, nước mắt đầm đìa :weary:

2 Likes

Ăn khoai lang luộc trừ cơm đi Chang chứ biết sao giờ :pensive:

3 Likes

Ùa Gió, sẵn giảm cân luôn. Nhờ lỗ ck mà bớt uống trà sữa lại :joy:

4 Likes

T thấy tt này chỉ ai trade pro chơi mới co ăn thôi. T còn phải làm nữa, nhiều lúc mắc làm cái ko canh buôn bán gì được. Nên toàn đi buôn lỗ ko hà. Thôi chắc để thí cất tủ cho rồi, cho nhẹ đầu, dù sao t cũng ko vay mượn gì nên ko lo lắm

2 Likes

Con mèo hiện tại chịu thua rồi bác ơi, thị trường nó thịt luôn con mèo của e rồi :sweat_smile:

7 Likes

Thị trường này muốn trade bắt buộc phải bám bảng điện liên tục cơ, và trade trong phạm vi 3% thôi là được rồi. Nhiều bạn kỳ vọng nó tăng hoặc giảm 5-7% thì lỡ có bán cũng rất khó để mua lại (tùy mã) :slight_smile:

8 Likes

Vầng đạo sĩ ạ! Chắc tháng sau e mới mua mới hay trade gì quá. Tử vi bảo tháng này xui, ko nên đánh chứng, mà đúng nhọ thiệt a ơi. Bán thì non, mua thì xộ :rofl:

1 Likes

Thế thì ngồi yên thôi, khi nào cơ hội tới sẽ nhắn mọi người múc xúc húc.

5 Likes

Dạ cám ơn anh nha :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Em lúc chiều thấy ko ổn nên em bỏ chạy rồi a

Nay em bắn tỉa lại tí IDC phiên ATC :((

Chúc các bác được thành công nhé!