Trung Dung Chi Đạo - Đau khổ và Hạnh phúc

Giờ này có thể T0 không hả bác?

Không không, ngồi yên đi. Nhỏ lẻ không đủ tiền để short bao nhiêu đây hợp đồng đâu.

324

9 Likes

Chiều nay khả năng kéo L diệt S vào phút cuối.

1 Likes

Em cảm ơn bác ạ.

Nhìn VN30F1M nha, mỗi khi nó đánh biên cực kỳ rộng như hiện tại thì tỉ lệ SHORT thắng vẫn rất cao nhé :slight_smile:

8 Likes

:relieved: này Heo đoán theo tâm linh thôi, chứ có biết nhìn L,S sao đâu. Tại thấy DJS hôm qua xanh nên mạnh dạn đoán VNI xanh​:stuck_out_tongue_winking_eye:

Nó xa lắm, cách mình cả chục ngàn km mà nhìn nó làm chi :joy:

Nhìn thẳng vào VNI, nhìn khối ngoại đã và đang làm gì là biết mà, ông nào cũng nói là “rẻ lắm” nhưng lại full cash chứ không múc xúc húc. Còn họ làm gì sau khi full cash thì…nhìn phái sinh là hiểu :grin:

325

5 Likes

I đê xê NN múc đều tay mấy hôm nay đó bác :grin:

1 Likes

Ngoại trừ con I Đê Xê thì em không có bất kỳ cổ phiếu nào ở cơ sở hết bác nhé :slight_smile:

12 Likes

@An_Danh post bảng PS, cần chú ý mục nào bất thường thì highlight vào nhớ:relaxed:. Chứ post cái bảng không, dân amateur như Heo nhìn zô hông bik phân biệt nó khác thường như nào hết á:triumph::triumph:

1 Likes

Post cái bảng không là có lý do cả đó, lý do chính xác nhất là do…không biết vẽ vời gì hết :joy: Chỉ biết ngồi yên xem nó đánh biên 2 đầu xong post lên cho mọi người hóng hớt thôi :joy:

10 Likes

Thôi để khoanh lại theo lời @Heovang nhé, nhìn cái khung khoanh đỏ. Chỉ 30s trôi qua thôi nhưng lệnh nó nhảy 1-2 điểm, tức là biên độ rất rộng và nhanh. Khi thị trường ổn định, nguồn tiền cân bằng giữa phái sinh và cơ sở thì nó chỉ lên xuống mỗi lần 0.x thôi chứ không có biên độ như vậy.

Biên độ như vậy => thị trường không ổn định => tâm lý sợ hãi lan rộng => Về 11xx :joy:
325

20 Likes

:scream: :scream: :scream: :scream: :scream: :scream:

1 Likes

Thế là lộ hết rồi =))

1 Likes

À há, biết rồi​:kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes:

1 Likes

Cảm ơn comment của a. Đấy bữa h em cũng k hiểu gì. Nay đc giải thích mới hiểu sơ sơ :joy::joy:

2 Likes

Cái gì cũng hướng dẫn hết rồi đó, LONG SHORT hiện tại biên độ rất rộng và đang đánh nhau khá nhiều. Nên đừng có làm gì cả, việc mọi người cần làm là ngồi yên thôi :slight_smile:

11 Likes

cảm ơn bác, hôm nay học thêm được 1 bài học nữa.

2 Likes

Thấy y như quánh tài xỉu ô đạo ạ!

2 Likes

Tài xỉu còn đỡ hơn, cái này nó ăn cả 2 đầu luôn. Ăn từ short cho tới long kiểu này thì chỉ có nhà đầu tư là chết :joy:

6 Likes