Trung Dung Chi Đạo - Đau khổ và Hạnh phúc

bác cho em đu theo đi câu với ạ.

2 Likes

Short time cover gap 1330. bounce structure abc.

15 Likes

Hope so!!!

1 Likes

Con cũng hy vọng ạ

1 Likes

Hom nay co volume ma, nen se on thoi. Rang giu mot vai ngay, dung dua lenh.

11 Likes

nếu xét về vol thì con nghĩ hôm nay tương đương với những phiên 21 ngàn tỷ. vì giá cp đã chiết khấu nhiều nên hôm nay có 17 ngàn tỷ thôi nhưng khối lượng thì lên đến 660 ngàn cp. so sánh như vậy thì có dược ko chú.

4 Likes

Hôm nay em hạ margin đạo sỹ ạ, khi nào thị trường chỉnh lại dùng margin nhỉ

Xin cảm ơn bác An_Danh, Heovang,… cũng chỉ mong về bờ. Các bác chia sẻ kinh nghiệm, xử trí… cho anh em cần câu để nhanh chóng về bờ nữa!

Ủa Heo có làm gì đâu mà cảm ơn nhỉ???:sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
Heo chỉ chém thôi nha!!! Còn @DavidGam muốn cảm ơn thì hãy dành sự tri ân cho @An_Danh nha.

1 Likes

Vẫn còn đang ở rất xa đây, nhiều khi còn xa hơn mấy bạn luôn đó :joy:

Theo dõi topic của mình là sẽ thấy nhé :slight_smile:

7 Likes

Con cũng hy vọng thế ạ, tuy nhiên con lại mong muốn là 2-3 nhịp tới “cân bằng” lại một chút để các bạn có nhịp nghỉ và cơ cấu lại danh mục cho hợp lý. Nhiều bạn cầm cổ phiếu bơm thổi lắm chú ạ, không phù hợp cho giai đoạn này :slight_smile:

7 Likes

Vẫn được, không vấn đề gì. Giai đoạn này tền thiệt vẫn ổn hơn.

5 Likes

Thay vì cảm ơn mình thì nên dành lời cảm ơn bác “thị trường”, bác ấy khỏi ốm thì mọi người mới về bờ được :rofl:

12 Likes

vâng cám ơn bác ạ.

co ai nam may con nay: PXS, PXI, PTL, FTM, RIC. ???

6 Likes

Halo halo everyone!!! Chủ nhà đâu rồi nhỉ??? Chưa thấy con mều bếu đâu hết​:thinking::thinking::thinking:. @An_Danh chắc lại :beer::beer::wine_glass::wine_glass::champagne::champagne: quên lối về rồi….
Chúc mọi người ngày giao dịch thành công, giảm lỗ về bờ để đón con “sóng thần” tháng 6 nha!!!

8 Likes

Dạ không ạ. Trong danh mục của con có Q.B.S và H.Q.C là đang lỗ nhiều nhất ạ

4 Likes

Mấy mã này như là dính tin chuyển sàn sao á chú???

3 Likes

Chào cục cưng của đạo sĩ nha. Chào cả nhà :slight_smile: mều bếu tưởng hết rồi mà lại còn, tưởng còn mà lại hết :smiley:

4 Likes

Hello mọi người, hôm qua say quá nên giờ mới tỉnh. Giờ thả con mèo ra ở đây thay lời chúc nha, mong công việc & việc đầu tư của mọi người luôn thành công!

14 Likes