Trung Dung Chi Đạo - Đau khổ và Hạnh phúc

Dạ may mắn là các bạn trong topic của con không “múc” phải mấy cổ phiếu này chú ạ :slight_smile:

7 Likes

May là bán mã này lúc giá 14 rồi anh :joy:

Chắc Vờ Ni phải 1500 trong tháng tới là ít nhỉ @Diaochanno1???:rofl::rofl::slightly_smiling_face:

Chuyện đó mình chả dám đoán, vì khả năng không đủ tầm.
Chỉ nhận thấy đây là cơ hội để cơ cấu lại TK, cũng như tiến sát gần bờ.
Vậy thôi bạn ạ…

4 Likes

À, thì ra…vẫn có :joy:

1 Likes

Mã PXS này có 1 người chị làm chung với con mua lúc trước. Mà thông tin chỉ nắm là nghe từ 1 người nội bộ làm phó chi nhánh 1 ngân hàng ở tỉnh con là năm 2022 sẽ có game, tăng lên tới 30k. Hên là đợt sập r chỉ sợ nên bán hết r, chứ nghe lời mà để tới h ko biết ra sao. Thành ra nghe người ta phím mã mà ko theo dõi và tìm hiểu kỹ là dễ die lắm :sob:

3 Likes

Ừm, bạn nghiêm túc quá:slightly_smiling_face::slightly_smiling_face:. Mình cũng chỉ nói vui vẻ thôi mà. Nếu thực sự sắp có chuyện “lái vùng vẫy” thì mình cũng chỉ mong nó “vẫy” cao chút cho mọi người gồng lỗ bao lâu nay vui vẻ thôi mà.

5 Likes

Dạo này bên PS có vẻ nhộn nhịp ghê, giá trị giao dịch PS cao gấp 2 lần giá trị giao dịch CS. Không biết mấy anh bên PS đưa mình đi về đâu

Nên để dần dần hướng dẫn mọi người hết mọi thứ căn bản và nhiều thứ khác để có thể biết được cổ phiếu đó như thế nào, đáng để đầu tư hay không v…v. Sau đó mọi người không cần chờ đợi người khác cho “3 chữ cái” nữa mà tự biết chọn lựa cổ phiếu để…múc xúc húc!

16 Likes

Được vậy thì tốt quá ạ. Mong bài từ anh. Cảm ơn anh trước.

2 Likes

Bạn để ý sẽ thấy có hiện tượng “mua bất chấp” ở 1 số mã CP bị đạp trong time vừa qua. Nó lý giải cho việc mình dùng từ lái đang vùng vẫy…

6 Likes

Điển hình như cổ “im đi chim” :rofl:

5 Likes

Phiên giao dịch sáng hôm nay “con mèo” vẫn còn xịn nha, điều chỉnh đôi chút trong phiên rồi hành trình về bờ vẫn tiếp tục :grin:
image
image

12 Likes

Nhớ lưu ý điều này nha, bắt đầu có hiện tượng kéo để xả rồi đó nên phải cẩn thận. BÁN CAO MUA THẤP nha mọi người :grin: :grin:

12 Likes

Bán zồi kư sĩ ơi. Lại ngồi hóng mua vào

3 Likes

Em cũng vừa bán rồi bác ạ. Đang canh mua lại ạ.

2 Likes

Hố hố, giống nhau thế, khớp lệnh bán lúc VNi tăng 7,3point :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

Nhớ phải KIỂM SOÁT LÒNG THAM nha :slight_smile:
image

12 Likes

Hố hố, cũng tham gia rum víp của đạo sĩ á? :smiley:

2 Likes

Gà nhà thì mình tận dụng thôi :joy: :joy: :joy:

1 Likes