Trung Dung Chi Đạo - Đau khổ và Hạnh phúc

Đánh cái biên độ thế này thì…đi ngủ thôi mọi người ơi. Lát tính tiếp :joy:
image

5 Likes

Sóng penny thường chạy vào cuối của 1 chu kì, mọi người cẩn trọng

6 Likes

Có ngủ thẳng giấc được không bác ạ? :sweat_smile:

2 Likes

Ngủ đến trưa đi bác, đầu phiên chiều em post con hươu lên đó!

6 Likes

Kỳ này hươu thật không ạ? :laughing:
Em đi xắm thìa.

1 Likes

Hên xui thôi bác ơi, nhiều khi giờ chỉ có con mèo là linh nghiệm :rofl:

8 Likes

Vậy thì thêm giải rịu nữa.

Giờ thì Heo chuyển hệ mều sang hệ hươu.

2 Likes

Để buổi chiều thử đổi sang con hươu xem sao :sweat_smile:

4 Likes

Lúc 1314 em ra thêm được ít giá tốt đạo sĩ ạ. Lại ngồi hóng để mua vào. Bờ lấp ló rùi

3 Likes

Qua 1310 là nó sẽ kéo mạnh mà, chưa có tín hiệu bán hôm nay đâu. “Mua” thì đợi phiên chiều chứ bán ở 1314 thì hơi sớm đó :smiley:

6 Likes

Tại bán cao hơn giá nhập hôm qua đạo sĩ ạ. Thôi cứ túc tắc bơi được mile nào hay mile đó vậy :smiley:

3 Likes

Vậy là quá chuẩn rồi, cứ túc tắc 1-2% thôi. Kiên nhẫn một tí là được về bờ à, chứ đợi 3-5-7% thì…lâu lắm :sweat_smile:

6 Likes

Chiều nay lại có việc nên không theo dõi bảng điện được (do ham hố Sea Games quá) :joy:. Nên sẵn thả con hươu ở đây nha, chúc mọi người nhặt dép thành công

191

15 Likes

Nhớ là nhặt lại đúng số lượng đã bán GIÁ CAO nha mọi người, không nhặt quá nhiều và nhớ KIỂM SOÁT LÒNG THAM nha!

9 Likes

:joy:

Nếu đúng thì 1323-1325 nó mới bắt đầu short xuống, chiều coi thử xem sao nhé :grin:
image

11 Likes

Đoạn này ló dễ rơi vào “khung giờ vàng” như đạo sĩ lói nắm ớ. :smiley:

1 Likes

Hiện giờ em thấy số lượng hợp đồng Bán nhiều hơn mua chủ động, vậy có nghĩa là nhiều người đang short phải ko anh?

1 Likes

Để phiên chiều xem thế nào nhé, con hươu cũng tâm linh lắm đó.

6 Likes

Không, hợp đồng Long nhiều hơn chứ. Do lúc nãy bên firent bị lỗi nên nó hiện vậy thôi chứ hiện tại Long đang nhiều hơn một chút.

image

7 Likes