TSC con gà đẻ trứng kim cương của FIT hồi sinh từ đống tro tàn

bác ra hàng kip không

1 Likes

Kịch tính chưa?

Các anh đánh cho loạn nhịp tim luôn.

2 Likes

Em ra hết 10k còn lại 5.7 và vừa hốt lại 20k 5.2 haha

1 Likes

Em nó cần thời gian chút tích lũy lại và các anh lớn chưa tha nó!!

1 Likes

Nếu bạn nào chơi T3 hàng về lõm thì cứ bình tĩnh nhé vì Chart W nó vẫn OK. Đừng bán lỗ tội nghiệp em nó.

1 Likes

Định ra mà thấy chart đẹp quá. Dòng tiền mạnh nên ôm thêm

1 Likes

Đang chờ giá thấp mua thêm lên 8k bán

1 Likes

Thánh chém

1 Likes

TSC hôm nay không trần thì sẽ vào giai đoạn điều chỉnh tích lũy thu gom 5.0x-5.5x hết tháng 3 và đầu tháng 4/2021

2 Likes

E phụt mịe nó rùi các pác ợ…hicc

2 Likes

Lãi 220 triệu phọt được rồi còn muốn gì nũa bác. Nhìn sơ qua là biết bác lãi ít nhất 40% rồi. Bác tay to nhỉ, ôm tới 150k luôn.

2 Likes

Lên chia vui với room bác ợ. Định để thêm vài phiên nhưng e này có tiền sử tụt áp là khóa lồng chym, cắm mỏ 5-7 phiên nên cắn răng phọt. Nhưng thấy đợt này e í GD khác hẳn bác ợ, có vẽ cứng cáp như Thánh Gióng í.

1 Likes

đợt này về mệnh thật rồi. cố ôm chứ Lái đánh dị quá

1 Likes

Cũng chả biết sao nữa bác ơi nhưng nếu có lãi thì nên chốt vì cái tiền sử của nó thì khó thay đổi lắm. Quên thì thôi, chứ nhớ đến là chỉ muốn phọt…hehehe. Tôi chơi e này cũng khá lâu ấy qua bao nhiêu vòng nhưng thật sự lần này hắn đánh dị thật, đánh rất chắc chắn làm cho người ta quên hẵn cái tiền sử của nó luôn.

1 Likes

Chơi lớn với lái luôn ôm 1 năm xem sao??? nếu lên 8-10% thi bán coi như lời 100%

1 Likes

Em hôm nay chốt hết 10k giá 5.7 tưởng hết hàng luôn rồi. Đặt mua lại 20k 5.1- 5.2 ai ngờ khớp luôn. Vậy là có thêm 20k chơi với lái tiếp.

2 Likes

Chúc mừng Bác được ăn, ngủ với nó đến hết tuần sau. Còn dài hơi hơn nữa thì khó nói…

1 Likes

Google Photos

1 Likes

Để đó lên 8k mới bán

1 Likes