TSC GAME CHỒNG GAME x2 x3 TK

Ace múc được không ai mời bia nhỉ. Lúc phím còn giá xanh mà. Híc :frowning:

1 Likes

Đã múc cti và tsc giá trần. Hy vọng t3 dc mời bia chủ thớt :slight_smile: thanks

1 Likes

Tks bác. Game này game lớn. CTI làm trụ. TSC tự tin nắm giữ. Giữ đến phát hành tăng vốn đôi lúc còn lồi mồm hơn. Mình có 1 số con nữa mua từ chân sóng mà h tăng kha khá rồi. Chưa rảnh tạo topic cho ace.

2 Likes

Quá êm!

Có tin hót. Tối em đăng cho mấy bác nhé

Mai mua mới đc k bạn, hnay mới thấy nó mà chưa mua kịp

1 Likes

Mua ATO nha bạn. Game ms bắt đầu thôi. Tối rảnh mình phân tích rõ hơn.

FIT thoái vốn TSC từ 51% xuống 41% qua khớp lệnh và THOẢ THUẬN. thường những pha như này kéo mạnh ít nhất 3-4 phiên. Ace vào h mới chân sóng thôi

Tổng số tiền đầu tư vào công ty con là 1590 tỷ. Vốn hoá như này thì được xếp vào midcap rồi nha anh em. Không phải penny

Lợi nhuận sau thuế 9 tháng đã hoàn thành 300%. Trong khi kế hoạch năm nay gấp 10 lần năm 2018. Cho thấy sự phát triển mạnh mẽ của công ty

Chúc các bác ngày mới vui vẻ. Em mời coffee các bác ạ. Lái phát này đánh lên ít nhất 16. Tin mấy anh cá mập cho ạ :coffee:

Sáng nay em đua thêm ít. Ms gom đc ít xiền hehe

Năm 2021, một trong những mục tiêu quan trọng của Vikoda là đưa các sản phẩm của công ty ra thị trường quốc tế. Từ tháng 4/2021, các sản phẩm của Vikoda đã gia nhập sàn thương mại điện tử Trakekey.com. Tradekey.com là một trong những sàn giao thương mại điện tử lớn nhất thế giới. Tính đến nay, Tradekey.com đã có trên dưới 10 triệu thành viên (cả người mua và bán) đến từ 240 quốc gia với thế mạnh tại thị trường Trung Đông. Truy cập vào Tradekey.com, chỉ cần tìm cụm từ Mineral Water sẽ thấy sản phẩm của Vikoda Song song với đó, Vikoda cũng đang xúc tiến để giới thiệu sản phẩm tại các thị trường tiềm năng như: Trung Quốc, Nhật Bản, châu Âu… Nước khoáng thiên nhiên Đảnh Thạnh – Vikoda được đánh giá là nguồn khoáng thiên nhiên quý hiếm của Đông Nam Á bởi có độ pH từ 8.5 đến 9.0 mang tính kiềm tự nhiên. Đây được xem là độ pH lý tưởng để trung hòa các axit dư thừa do ăn uống các loại thực phẩm độc hại chứa nhiều axit, ngăn chặn sự phát triển của các tế bào ung thư, tiêu diệt các gốc tự do dư thừa, hỗ trợ phòng và điều trị bệnh tốt hơn hẳn so với các loại nước uống thông thường. Việc gia nhập sàn thương mại điện tử Tradekey mang không chỉ giúp Vikoda mở rộng chuỗi cung ứng ra khỏi lãnh thổ Việt Nam, mà còn giúp Vikoda kết nối và tiếp cận thị trường nước ngoài, hội nhập quốc tế.

Công ty con với nước khoáng Đảnh Thạnh xuất khẩu các nước

Sáng nay sẽ biết ngay mà bác . Chúc bác ngày moiqs tốt lành. Tsc múc :slight_smile:

1 Likes

Mời bác :coffee: sáng nay có giá xanh em múc tiếp

Năm 2020 là năm TSC tiếp tục thực hiện tái cơ cấu ngành nghề hiện tại theo hướng giảm tỷ trọng các hoạt động kinh doanh không còn là thế mạnh, tiếp tục phát huy những hoạt động mang lại hiệu quả cho công ty và gặt hái được những thành tựu đầu tiên. Doanh thu thuần đạt 460,1 tỷ đồng, lợi nhuận trước thuế đạt 21,2 tỷ đồng, 224,72% so với năm 2019. TSC hướng tới mục tiêu tăng trưởng gấp đôi về lợi nhuận năm 2021 Quá khủng

1 Likes

Sáng nay vào còn kịp ko bác