TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Ko tin bác khoai thì rời pic sang pic ceo hay dig ấy mà nghe bác nhé

1 Likes

Chắc bác ấy đùa thôi, DIG CEO giờ nhậy cảm quá

1 Likes

cứ bình tĩnh thôi bác, nóng vội mất khôn bác nè. Bác Khoai luôn lựa chọn đắn đo rồi mới đưa ra tàu mới đc chứ không lại tội bà con nữa

8 Likes

Em đây huhu

Đang đạp mạnh chút đấy

2 Likes

Chào chim nhé, ko rủa ng khác lúc ko xin đc mã nữa à

1 Likes

chao mn

Im lặng chi tui còn về bờ kkkk

6 Likes

dạ em tâm lý yếu lại ko biết lướt t+0 bác ạ. Vừa rồi lướt t+0 lại thành mua cao bán thấp nên chắc e cứ để thôi ạ

Mọi người nghỉ trưa làm cái bánh rán nào…

1 Likes

Quyết định là do mình. Bác Khoai chỉ khuyên thôi.

3 Likes

Ui vào Ceo đi bác, nhanh nhanh còn kịp ăn lòi mồm toác mỏ kìa, bác kêu bác Khoai súi dại thì đặt lệnh gấp còn kịp đấy, nó lên 100k đó nhanh nhanh nào.

3 Likes

T3 mà :smiley: chắc j đã có ăn

1 Likes

Bác ý đùa đấy bà con…đừng hiểu lầm nhau bà con ạ…bác ý là 1 GÀ BAY chính hiệu đấy…hihi

22 Likes

Thôi để em pm cho bác 1 em…làm 10% t+0…mà an toàn…hihi…em sợ bác mua xong t3 hàng về kinh lắm…hihi

25 Likes

bác này giống e thế, e cũng toàn mua thấp bán cao nên thôi im lặng chờ tàu mới. E còn bị 1 tội là chuyên mua đỉnh bán đáy cơ.

2 Likes

tàu mới chưa có à bác Khoai, nay liệu có lên được tàu k ạ

1 Likes

Hehe. Đùa giỡn chút cho không khí thêm vui mà các Bác tưởng thật…làm e sợ quá.hehe

5 Likes

Hí Hí… e giơ 2tay, 2chân vote A Phúc làm PCT group ■■■■ ạ. Thư kí @Karma kiêm thành viên ban HĐQT nhá. :blush::heart_eyes::slightly_smiling_face:
hình ảnh

2 Likes

Già làng chú ý…phiên hôm nay đã xác nhận chuẩn 2 tầu để bà con lên tàu rồi ạ…1 tầu to và 1 tầu vừa vừa…bác cho em xin ý kiến là lên tầu nào ạ…

1 tầu to dự kiến làm 20-30%/ tuần…( tàu to nên độ an toàn cao hơn ạ…)

1 tầu vừa vừa dự kiến 20 -30%/tuần…( tàu này nóng…có thể 100% trong tháng…)

Nhờ bà con cbo ý kiến ạ…

109 Likes