TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

@Mrkhoai bác xếp tàu nào em cũng đi.

công khai thị trg này mới rủi ro Bác ạ. người vào sau ko theo khuyến nghị giá của Bác Khoai cứ đu đỉnh, về lỗ lại quay ra trách

2 Likes

Không ngủ trưa nổi. Chỉ mong hóng tàu.

4 Likes

Bác lại bị ai doạ vậy. Sao lại có ng xấu tính vậy.

2 Likes

công khai thị trg này mới rủi ro Bác ạ. người vào sau ko theo khuyến nghị giá của Bác Khoai cứ đu đỉnh, về lỗ lại quay ra trách Bác

3 Likes

Công khái mã lại đua giá

1 Likes

Đồng quan điểm với bác. Còn nếu pm thì chỉ pm ai dc thôi còn ko cần công khai nữa.

1 Likes

ko bạn em bị dọa đợt trc. nay có tàu thấy bác ý lại ngoi lên phát ngôn ko hay nên em nhắc lại thui, bà con nhớ cả nên đừng tung hỏa mù nữa

5 Likes

Bác Khoai cứ đánh tàu to cho bà con cùng lên . Cả nhà Gà Bay cùng vui

1 Likes

E xin 1 vé lên tàu

Nếu muốn giúp mọi người trong pic này. Rất nhiều cách mà bác. Chứ pm thì k tài nào pm hết nổi ngần này ng

1 Likes

dòng BĐS tin xấu thủ thiêm đã ra hết, nay bắt đáy chắc T3 có cháo ăn các bác nhỉ

Đã công khai rồi thì em lại không bao h sợ

Hihi tàu nào cũng được, em nôn lắm rồi bác Khoai ^^

Theo thuyền trưởng ạ

Em thấy cứ công khai đi, ko chim lợn đi pm dùm mã khác lại tệ. Tại sau khi bác Khoai pm thì các bác khác mới đi pm cho mng phụ mà. Mình bác Khoai đâu pm hết đc 🥲🥲🥲

1 Likes

Đua nhau thì phải chấp nhận khi có hậu quả xảy ra. Thế nên ai vào ng đấy phải tự cân nhắc.

1 Likes

Em xin 1 vé lên tàu to với ạ

Hong tau moi @MrKhoai

Valy đầy đủ, quần áo trang nghiêm. Chuẩn bị lên tàu bác Khoai thôi bà con