TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Bác ơi! có thuyền mới cho em lên thuyền với nhé

1 Likes

Bác Pm ngẫu nhiên sau đó cho em xin vé lên với ạ

Vậy là em không có slot rồi, thôi cứ ngồi hóng khi công khai giá ngon thì vào vậy :smiley:

1 Likes

c iêu ơi nhớ e

5 Likes

Có tàu chưa bác khoai cho e 1 chân.e xã bờ quá

ảo quá nhể …

3 Likes

Bác đi thuyền , bọn e đi tàu nhé :smiley:

1 Likes

Bài học cũng vừa mới đây thôi… khi thị trường có biến động xấu, ae có hàng thì kịp thoát những ae vào sau hàng t2-t3 chỉ biết ngậm ngùi đau cay cáy. Lộc ai được pm người đấy hưởng, không alo pm cho những ae vào sau khi tàu đã khởi hành… :+1:t2:

3 Likes

Em lót dép hóng, bác nao được pm thì cho em xin với ạ. Em cám ơn nhiều ạ

E ôm sẵn vali rùi. Có tàu các bác pm em với nhé

Các bác được lên tàu cho mình xin vé khi được pm với nha :smiley: bà con chuẩn bị vali hết chưa nào :smiley:

Từ khi xác định theo đuôi Bác Khoai đúng là mấy hôm nay chuẩn bị cướp tàu không làm ăn gì hết được. Cứ phải đọc tin liên tục. Đúng là khổ như nghiện.

thế lan truyền kiểu phân cấp thế này không ổn chút nào, và sẽ có kẻ hở cho “người gian” up bo những người sau.
em nghĩ mỗi tàu nên chọn vài chục người may mắn kiểu ngẫu nhiên và pm họ, tàu sau thì dành cho người khác, mỗi tội quản lí kiểu này cũng không đơn giản. em làm bên lập trình, bác nào có cao kiến gì thì đề xuất, có thể em sẽ làm được chương trình nhỏ quản lí cái này

2 Likes

kkk…ok bác

1 Likes

Quá ảo từ sàn lên tím

nói chung tất cả chờ hiệu lệnh của bác Khoai trước bác nè

3 Likes

Mong lên đúng giờ đúng toa các bác ơi, đừng để ai bị bỏ lại phía sau

1 Likes

PM lại em thấy ko ổn đâu, nhỡ chim lợn vào tranh thủ phím đểu thì lại ăn mày

Chỉ có 5 bác đu9wcj pm giá đỏ bác…còn đánh du kích thì cứ nhẹ nhàng gía đỏ nhặt ạ…tuyệt đối khộg đua mua xanh tím

21 Likes

Pm muộn cũng có cái hay của nó