TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Bác Khoai phím CEO hay sao mà tím cứng vậy ạ

E ko thấy phân cấp j ở đây cả, bác nào may mắn thì được pm sớm, tiền trong tay bác ko ai bắt mua cả, bác thấy hợp lý thì xuống tiền ko thì có thể bỏ qua ạ, cả ngàn người chứ ko phải ít, đã đi xin lộc thì cũng ko nên yêu cầu nhiều quá, tiền lúc nào cũng ở trong tay mình

1 Likes

Bác Khoai phím CEO hay sao mà tím cứng vậy ạ
Bác Cho em xin pm để vớt vát lại vụ sập hầm mấy ẻm nóng vừa rồi nhé

1 Likes

chào bà con chúc bà con năm mới x nhiều lần tài khoản nha, em biến mất nghỉ ngơi 1 thời gian kkk giờ trở lại

em ngồi đợi bác ạ… cướp cướp đi bác

1 Likes

CEO…DIG…phải xem t+3 bác ạ…kinh nghiệp xương máu của em không bao giờ bắt đáy cp nóng…99% là chít

20 Likes

Các bác nào có vé lên trc đi, em còn ít xiền nên lên sau cũng ko vấn đề gì. Chúc mọi người may mắn nhận lixi đầu năm của bác Khoai

1 Likes

Bà con phải bình tĩnh…em cũng hồi hộp lắm bà con ơi…soi cp phải chuẩn…sai 1 nhịp là đi cả ĐÀN - GÀ…GÀ BAY lên GÀ QUAY ngay ạ…

38 Likes

Sao f247 bi out liện tục vậy ạ,chán f quá đi

Bác nào đc pm lên tàu rùi cho tụi em xin vé với ạ,

Bác nói khẽ cho già còn về bờ

6 Likes

Bác khoai ơi được có 5 bác đầu pic là được pm giá đỏ. Còn mn lại ở dưới tàu hết hả bác

em ngồi cầm đợi nóng hết người bác ạ …hihihi

1 Likes

An toàn là trên hết, em đang chờ bác đây @MrKhoai

F đang lag quá…

1 Likes

Công khai mọi người cùng mua ạ… hiawcj đánh du kích…bà con bí mật pm mua giá đỏ khi lái đè

20 Likes

bác Khoai ơi, bác nhớ em ko, người âm gần 40% ROS< HAR< JVC đây ạ :frowning:

Già làng đã xác định cầm…thì cứ áp dụng t+0 mà lướt…mai bán ce,xanh…lại mua lại đỏ ,Fl…chơi vậy đúng bài giảm lỗ mà an toàn…( bán 50%…tránh mất hàng)

23 Likes

Em bị out suốt. Bán vé tàu chưa bác Khoai ơi? Ai có vé cho em xin 1 vé vớt với

Ok. Cám ơn bác.

2 Likes