TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Cùng chung ý kiến với bà con! Tàu nào cũng được Bác Khoai à! Thanks Bác!

Ok bác…em sẽ nâng cấp vụ này…mạng thế này không làm gì được…mất hết cơ hội

26 Likes

Buồn cười quá :))))) Mai em cũng có lỗi với các sếp rồi :laughing:

2 Likes

Em nghỉ rồi bác ạ. Ngày mai bà con mình chiến đấu tiếp bác ạ.

Chưa có bác ạ…mạng quá kém

20 Likes

Mỗi người 1 khẩu vị cho mọi người 1 phân khúc cho dễ bác ơi

Dạ có mã bác K sẽ công khai và có mã bác sẽ pm từng người hoặc nhờ mấy bác thư kí pm cùng ạ, bác xem hòm thư sẽ thấy nếu các bác ấy pm ạ

Hết jo thì mới vào đc hic…hic.

em đang ý kiến để tìm giải pháp cho vụ đông người này nè, chứ không có ý phê phán chim chuột gì đâu. tại em thấy vụ quan lí cái pm cho cả mấy trăm con người ở đây khá là nhức đầu

công nhận mạng mẽo như này dễ mất cơ hội quá bác ạ, bác xem nâng cấp cho ae đi theo với, ko thì ngày nào cũng có lỗi với công ty quá :)))

Kkk!cứ hết trận chiến là F lại trời yên biển lặng!kkkk

1 Likes

có thể lập nhóm ■■■■ hoặc Tele đc ko ạ

Vâng em cảm ơn ạ

hehe, vụ này chua đấy bác, trừ khi có tài trợ :joy:
anh em chém gió, giao dịch kiếm tiền chứ chủ diễn đàn kiếm đươc bi nhiêu từ quảng cáo đâu
chủ F muốn kiếm nhiều thì chỉ có pr cho cổ lởm, mà như thế thì gà có mà ăn sả :grimacing:

1 Likes

dạ e, cảm ơn ạ

hết lác ngay đc a nhỉ. F đúng là biết giật chuẩn bài kk

2 Likes

Ôi mạng chán quá các bác ạ. Giờ này em mới vào được.

em thấy nên lập nhóm trên ■■■■ hoặc Tele là tốt nhất vì ■■■■■■■■ nhóm lên đến chục nghìn người cũng đc, chứ ■■■■ hạn chế có 1000ng thôi…vẫn duy trì nói chuyện trên f247 và cả trên ■■■■ để mn trao đổi bác Khoai ạ

1 Likes

Bác Khoai ơi có giải pháp nào cho những lúc mạng lỗi như này không ạ? Em thấy cứ hôm nào bác hô cbi cướp tàu là F lại lag

Dạ e cảm ơn bác. E bị out suốt giờ mới vô pic được ạ. Hi vọng có tàu sớm để bà con gỡ lại vốn hihi