TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Bác đi vài hôm, nhà cửa lại vắng người thăm nom rồi. Bác đi bình an, sớm về nhà cho ấm cúng nhé.

thui ngồi im cho lành. kinh nghiệm sau mấy lần thị trg chỉnh là lần nào Bác bận việc là thị trường có biến. ngồi im đợi tàu mới

12 Likes

em cũng nghĩ giống bác Phúc

1 Likes

Chúc bác đi thuận lợi ạ!

1 Likes

Thôi e đi uống trà đá vậy, ngồi dòm bảng lại ngứa tay khổ lắm :sneezing_face:

1 Likes

em cũng nghĩ vậy…dễ có biến lắm

1 Likes

Hello e thư ký hotboy siu cute nè. Ngày mới nắng đẹp nhiều năng lượng e nghe.:blush:

2 Likes

em mới vào chưa trải nghiệm, theo chị ngồi im kiểm chứng :sweat_smile:

1 Likes

Dạ ok bác, chúc ngày tốt lành

3 Likes

Bác Khoai đi mạnh khỏe mau về anh em mong Bác

À, e hiểu r, thế cứ ôm vali tiền cho chắc bác nhỉ

1 Likes

E chào A Phúc. Chúc A ngày Thần Tài thật nhiều Phước Lộc, trúng nhiều lô đất nè, mang thật nhiều Vàng về nhà cho Vk ạ.
:innocent::innocent::innocent:

1 Likes

Tt đang chỉnh, bà con cứ ngồi im là lãi rồi

7 Likes

chúc cả nhà ngày mới thành công

Có hàng mới chưa bác khoai và thứ kí @karma :smiley:

Thị trường sụp thì mới biết ai còn quần ai còn dép kkk, bắt dao rơi khi cp lên đỉnh mọi thời đại thì phải chấp nhận phá sản mới liều được

1 Likes

Thị trường vẫn nhùng nhình xu hướng chưa rõ ràng :smiley:

6 Likes

giờ vào ăn bô hả bác

2 Likes

K vào đc :smiley: tầm này k vào mấy con penny đc cụt tay như chơi… đợi mr Khoai k thì đánh hàng cơ bản …

8 Likes

Nếu đúng như thế thì đáng tôn trọng. Vì bác ấy cũng lường trước để bảo vệ uy tín của mình và mọi người. lỡ 1,2 phiên cướp tàu không quan trọng, tiền vẫn ở trong túi của mình thui. Cheer

1 Likes