TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

E vừa mở thấy cmt của Bác lun. E ít vào F. Vào đoạn nào đọc thấy tin của mọi ng vẫn tym. Em thỉnh thoảng tym Bác đó ạ.

2 Likes

Hơ. Hnay nhìu ng hỏi Tym thế. Thỉnh thoảng c vẫn Tym Hươu mà. Mà vào còn có lãi. C vào toàn đỏ ngòm. Hjc. Nên chả dám vào. Toàn ngồi ngoài đợi.

4 Likes

Chắc gà bay Vision đó bác

1 Likes

Khi là nó,kiẻu nhây nhây

4 Likes

He e cắt lỗ hết mấy con linh tinh rôi :smiley: giờ tk xanh lét :smiley: chứ nhìn đỏ ốm hết ng

3 Likes

Thói quen của miềng là đọc tin rồi thì thả tim, toàn thả tim dạo quanh phố phường.

11 Likes

Uh. C mua mới vẫn đỏ nên thôi ngồi im sang tuần chờ tầu B Khoai vào cho lành. Nhìn các mã quan sát thì ngon mà vào thì lại đỏ ngòm. Ko vào thì xanh mạnh thế.

2 Likes

Đấy,tt bắt đầu chỉnh rồi,tuần sau bắt là đẹp.Vừa an toàn,vừa ko lo chiến tranh

16 Likes

E Thế Nào Anh hôm nay chắc vẫn chưa chạy được rồi bác!cầu yếu quá!lại đu đưa thôi a nhỉ!kkk

3 Likes

nhất trí luôn :smiley: kiếm tiền dài dài mà

3 Likes

Bắt đầu đạp trụ

5 Likes

Kệ thôi

3 Likes

Cứ bình tĩnh

2 Likes

Vừa rồi ngồi tên lửa còn được chứ đu đưa kiểu này chấp luôn bác nhỉ?kkk

1 Likes

Bác cho chút đánh giá về giá CEO trong thời gian tới với ạ. Em đang ôm full Ceo hihi

Đợi t3 về xem nó còn đạp tiếp ko đã

1 Likes

Cảm ơn bác. Em còn chút tiền nữa chờ bác Khoai báo tàu mới để vớt vát chút hehe

hqua e thả tim nhiều quá F chặn luôn, nhắc nhở trao yêu thương quá nhiều :)))

6 Likes

Chắc sợ spam đây mà.

2 Likes

Kkkk!F sợ trao nhiều quá các trai lại đánh nhau sập F vì e!nên ngăn chặn trước!kkkk

3 Likes